Giúp e với

• Thread starter Quyenpham115dinhquandn
  • Ngày gửi
hiện e đang nuôi gà ta Long an .. nhưng đã nuôi đc 6 tháng rồi gà mái mới đc 1kg6 có mấy con thì mấy lảng gà trống thì e thiến rồi đc 1kg7 2kg có mấy con thì 2kg7 .. lúc 2 tháng đầu e cho ăn cám công nghiệp và sau đó e cho ăn bắp đến giờ 500 con giờ còn 200 mấy con thôi chết nhiều quá .. có phải gà e bị thiếu chất ko ạ .. cám ơn m.n

quá trình chuyển thức ăn của bác thế nào..có đột ngột k?e nghĩ do bác chuyển thức ăn đột ngột gà kém ăn..tiêu hóa chưa tốt nên mới chết kiểu suy dinh dưỡng thế..tất nhiên là gà của bac k bị bệnh nhé.còn bị bệnh thì có thể do bệnh mãn tính kéo dài gây suy nhược con gà dẫn tới thế..bac kiểm tra lại nhá

quá trình chuyển thức ăn của bác thế nào..có đột ngột k?e nghĩ do bác chuyển thức ăn đột ngột gà kém ăn..tiêu hóa chưa tốt nên mới chết kiểu suy dinh dưỡng thế..tất nhiên là gà của bac k bị bệnh nhé.còn bị bệnh thì có thể do bệnh mãn tính kéo dài gây suy nhược con gà dẫn tới thế..bac kiểm tra lại nhá
Chac la vay roi ... do chua co kinh nghiem nuoi .. lan nay lo von roi . Bao nhieu tien bao nhieu cs gio thanh 1 chu no .. minh nuoi no no ko nuoi minh

Back