Bán hcm-niềm vui khi trỉ 7 màu xanh đã rớt trứng vào mùa đẻ.

chúc tất cả a/e nào đang sở hữu giống chim trỉ quý này đều sẽ được niềm vui như mình

Vào tháng 12 Dương Lịch mà Trĩ đã đẻ rồi thì khá sớm.
Bạn may mắn đấy.

chúc tất cả a/e nào đang sở hữu giống chim trỉ quý này đều sẽ được niềm vui như mình
=> chim đẻ rồi chắc không bán nữa hả aQ!? Qua mình lấy thêm chim 7 màu xanh về bán đi hen! :) Cho ăn gì mà kích đẻ tốt quá vậy! Chỉ chỗ mua với nhé!
Vào tháng 12 Dương Lịch mà Trĩ đã đẻ rồi thì khá sớm.Bạn may mắn đấy.
Giờ này Trĩ 7 màu đỏ và vàng của e có con vẫn còn đẻ anh ơi. Không biết là sớm hay muộn nữa nhưng em không cho ấp! Chiên hết rùi.!

Last edited by a moderator:
=> chim đẻ rồi chắc không bán nữa hả aQ!? Qua mình lấy thêm chim 7 màu xanh về bán đi hen! :) Cho ăn gì mà kích đẻ tốt quá vậy! Chỉ chỗ mua với nhé! Giờ này Trĩ 7 màu đỏ và vàng của e có con vẫn còn đẻ anh ơi. Không biết là sớm hay muộn nữa nhưng em không cho ấp! Chiên hết rùi.!
hihi, cho em ăn với............

lúc này kg up thường xuyên nên chưa trả lời kịp.......thanks a ducmanh,chắc củng có lẻ là may mắn đó anh,vì kế chuồng xanh này,mấy em đỏ,vàng củng sung ba khía lắm nên có lẻ e này bị ảnh hưởng nên đẻ hơi sớm.
thanks - pktuan. tuấn ơi,mùa đẻ củng chỉ tăng cường vitamin + khoáng thôi chứ o có gì đặc biệt cả,củng đang suy nghĩ về lời đề nghị của pktuan đó,chưa call vì còn đang kẹt về chuồng trại đó mà.
thanks - hoangthang. bạn này thích ăn trứng chiên,nên mua vài trứng gà về ăn sẽ nhiều dinh dưỡng hơn đó nhe.

rất vui khi được giao lưu với chủ chim,không biết thì thôi,biết rồi thì thấy chủ chim rất hay và có nhiều loại độc thiệt. Đẹp và độc đó là yêu cầu chung về chơi loại cảnh cao cấp này.đúng là tiền nào của đó,được tham quan rồi rất là mãn nhãn

rất vui khi được giao lưu với chủ chim,không biết thì thôi,biết rồi thì thấy chủ chim rất hay và có nhiều loại độc thiệt. Đẹp và độc đó là yêu cầu chung về chơi loại cảnh cao cấp này.đúng là tiền nào của đó,được tham quan rồi rất là mãn nhãn
thanks bạn.................

phí quá bạn pktuan ah!hay là ban để lai cho mình ít trưng đó về cho gà ấp thử xem sao nhe???cảm ơn bạn trước nha

Bác airblade PR hay quá. Hôm nào mời bác ghé qua chỗ mình xem chim và PR phụ một tay nhé! Có hiệu quả thì sẽ hậu tạ đó nha. Bên mình cũng không kém bên aQ đâu! Chỉ sợ bác chỉ kết mình aQ thôi ah! :-(
phí quá bạn pktuan ah!hay là ban để lai cho mình ít trưng đó về cho gà ấp thử xem sao nhe???cảm ơn bạn trước nha
Mình đã cho ấp thử rồi bro ơi, soi thấy không có trống nên ăn hết roài! Nếu bác thích thì cứ hẹn ngày đến, mình gởi biếu vài quả về ăn chơi! Nói thế thôi chứ "nghe thiên hạ đồn" bác cũng lắm hàng độc nhỉ! ;-)

chết thật,tin đồn lan nhanh wa,các pro tận Miền nam cũng biết,mình chỉ có vài con của mấy loại nuôi chơi thôi pro ah,nghe thiên hạ đồn ''TAM SAO THÂT BẢN'' đấy.Có dịp hy vong sẽ được giao lưu với bạn pktuan

Hi Q , anh Huy đây, chim đẻ rui hả? chúc mừng nhe. chim anh mùa này chưa thấy nhúc nhíc gì hết chắc đợi tháng 3 tới quá. chúc em bán đắt nhe.
:lol:

Hi Q , anh Huy đây, chim đẻ rui hả? chúc mừng nhe. chim anh mùa này chưa thấy nhúc nhíc gì hết chắc đợi tháng 3 tới quá. chúc em bán đắt nhe.
:lol:
chào a huy,đúng rồi đó a,có con đẻ sớm,con đẻ muộn,củng chúc chim a sớm có kq nhé.

Back