Hcm_bán Gà Thái Con: Chuối Tuyết, Nhạn,ô Xanh, Serama Class A Giá Rẽ

• Thread starter shopcasau.com
  • Ngày gửi
Up up up'.......................................................

cho mình xin cái giá 1trống ,2 mái :serama class A nhạn.thái nhạn{hàng chuẩn} nha.hình thứ`c thanh toán ntn luôn nhe.mình đang cần
đơi tin của chủ thớt

mình đang cần 2 cặp gà Tân Châu, bạn chụp ảnh gà con và gà bố mẹ cho mình xem nhé, thanks

Up up up..............................

Mua ga Thai chuoi tuyet con

Anh nha` o dau va`anh ban' bao nhiu mot con trong' con chuoi tuyet'
Em o Tan Mai kp.3 anh koa' the mang xuong tan mai choa em koi thu may' con dep dc hok

up......................................................................................................................

uppppp khi nào có gà con serama nhạn lại vậy anh. cho em xin giá 1cặp 1,5tháng tuổi. anh có ship ga đi xa kg. em bác 2cạp ra nuôi mong là kg trùng huyết.uppp mong tin anh.

serama nhạn hiện đang hết hàng, khi nào có mình sẽ liên lạc bạn nhe, thanks alot

up...................................................................................................................

up cuối tuần..................................................................................................................

ga thai con

Minh can mua 1 em trong thai chuoi tuyet khoang 2 thang tuoi
Ma minh o dong nai, co the giao hang cho minh duoc khong

--------

Ban co the chup hinh vai em trong chuoi tuyet khoang 1,5 toi 2 thang tuoi duoc khong
Thank

Last edited by a moderator:
up...................................................................................................................................

Back