hiệu quả khi sử dụng giun quế làm thức ăncho ngan pháp

• Thread starter hoangluanls
  • Ngày gửi
Chào các bác. Bác nào đã từng sử dụng con giun quế để nuôi ngan rồi cho em ý kiến về hiệu quả với. Có thay thế đc cám công nghiệp ko vậy

Eo. Giun bán 30-40k/kg. Cho ngan ăn làm gì? Nếu giun ít có thể cho ngan ăn đc. Còn nuôi sll thì bán chứ ko cho ngan ăn. Còn ngan ăn đc giun thì quá chuẩn r. Bé toàn đào giun vs vớt bèo tấm vs thóc mà ngan vịt vẫn béo mầm mà. Hi

Eo. Giun bán 30-40k/kg. Cho ngan ăn làm gì? Nếu giun ít có thể cho ngan ăn đc. Còn nuôi sll thì bán chứ ko cho ngan ăn. Còn ngan ăn đc giun thì quá chuẩn r. Bé toàn đào giun vs vớt bèo tấm vs thóc mà ngan vịt vẫn béo mầm mà. Hi
Bạn biết chỗ nào thu mua giun à.

Tớ thấy thế. Trại cá chình treeb SS mua cũng nh. Nhưng giờ họ nuôi cũng đc nh phết r. Bon cá hồi, cá tằm cũng dùng nh.

Tớ thấy thế. Trại cá chình treeb SS mua cũng nh. Nhưng giờ họ nuôi cũng đc nh phết r. Bon cá hồi, cá tằm cũng dùng nh.
Ý tưởng hay.bạn nuôi thử xem.có gi cho bà con học hỏi cùng

Bạn biết chỗ nào thu mua giun à.
dam.vuong- ở Hoài Đức, Hà Nội, km15 Đại Lộ Thăng Long -có nhu cầu mua giun số lượng lớn, nhưng vì giá đầu ra của mình thấp, nên chỉ dám mua vào với giá thấp, giá cif (gộp cả v/chuyển) 25 000 đ/kg giun tinh (mình sẽ cung cấp dung dịch EM để bảo quản). Các bạn mới khởi nghiệp nuôi giun mình có thể cấp giống và tư vấn kĩ thuật miễn phí.

R
dam.vuong- ở Hoài Đức, Hà Nội, km15 Đại Lộ Thăng Long -có nhu cầu mua giun số lượng lớn, nhưng vì giá đầu ra của mình thấp, nên chỉ dám mua vào với giá thấp, giá cif (gộp cả v/chuyển) 25 000 đ/kg giun tinh (mình sẽ cung cấp dung dịch EM để bảo quản). Các bạn mới khởi nghiệp nuôi giun mình có thể cấp giống và tư vấn kĩ thuật miễn phí.
Rất hay. Rất tốt. Anh có thể nói rõ năng suất thực tế của giun quế 1 tháng đc bao nhiêu kg/m2 có đc ko. Và nghe nói có loại giun ấn độ to hơn giun quế nếu có và bán cho anh thì giá vẫn vậy hay cao hơn. Thanks

25k mot can giun tinh.giá thấp thế này liệu bà con còn ai giám nuôi giun thuong pham ko bac dam vuong.

Back