HỔ phụ sinh HỔ tử ( Tiếp Bài Gà Tre Việt)

Những con gà này thật đẹp..nhưng chưa phải là gà tre thứ thật
người mua gà kiểng bây giờ có khuynh hướng mua gà tre rặt giòng..nặng dưới 500gram
con nào 600gram người ta cho rằng có thể vẫn chưa rặt giòng

Thanks vì ý kiến đóng góp của a !!! Nhưng gà e thật sự là gà tre rặt gà mỗi sứ mỗi khác. Gà tre a nói có thể là gà Tân Châu hay gà Tre Thái !!!! gÀ E là gà tre Việt chính góc vì nếu là gà tre phải có gốc là gà rừng tức mồng lá tích trắng chân xanh, nhưng do gà đã thuần chủng nên đẹp hơn và mất đi một số đặc tính của gà rừng( một phần nhờ cong chăm sóc của e nữa

Last edited:
Vậy chớ xin hỏi chủ thớt. bạn bán bao nhiêu cặp đó vậy?. hoặc cho giá từng con đi....
Có con thì phải tự đặt tên chứ. ai lại nhờ ông hàng xóm đặt hộ bao giờ.

Nói thiệt đi mua hàng ngại nhất kiểu ai chọn giá đúng như thế này vì ai cũng sợ bị hớ ...Bạn là người bán hàng mình nghĩ cứ cởi mở cho bà con bình loạn . Kể cả bạn đưa ra giá đắt cũng chẳng sao đâu mà...Biết đâu gặp phải đại gia có khi lại kiếm ..

bán anh cứ ra giá thật chuẩn và miễn trả giá, mình kỳ kèo này kia người ta nói mình nói thách, sau này khó làm ăn lắm, cứ gặp là trả giá, mất thì giờ.

ok !!! ĐỊNH THĂM DÒ LẤY Ý KIẾN CHƠI THẤY A E CÓ VẺ KHÔNG HƯỞNG ỨNG !!!
600K !!! ĐINH ĐÃ ĐÓNG CỘT !!! VÌ GÀ CÒN TƠ LẮM CHƯA RA LÔNG HẾT MÀ !!!

giá cả hợp lí, làm ăn uy tín, nói 1 là một.
Chút bạn phát tài

Cho cháu hỏi là thịt mấy con này nó ngon thế nào mà giá cao thế ạ ? ngày trước cháu đọc truyện thấy có nói đến 1 loài gà đen cả lông, da ( hình như là gà ác ), thấy nó mắc nhưng ko ngờ con gà này còn mắc hơn

gà ác một con 1 người ăn vừa bỏ vào cái tô hầm thuốc bắc trị giá 20k, tiệm mua về bán lại 50k, rẻ bèo ấy

600k...ha? hoi cao day
Neu dinh da dong em lay kem` lay cay dinh ra dc hok
neu dc nhuong cho em 400k

Back