Hỏi cách làm chết cây

• Thread starter NAMHUNG
  • Ngày gửi
KieuQuangHai

KieuQuangHai

Lữ khách
Sao bác không trực tiếp nói với bên kia, nói thẳng luôn là còn để như vậy thì tôi sẽ làm chết cây đó, xem người ta

P

phungthanhlong

Lữ khách
tôi khuyên bạn nên báo cáo việc này lên chính quyền xử lý,nếu bạn làm như cách mọi người nói trên thì chằng phải: <lạy ông tui ở bụi này>.....chẳng lẽ lâm tặc tới làm chết cây à......

0832999366

0832999366

Lữ khách
Các bác cho em hỏi nhà e đang định xây nhà mà nhà hàng xóm có cây nhãn to lắm bằng 1 vòng tay em ôm trồng xít đất nhà em luôn đến nỗi tường với sân nó ăn hết cả lên. Bây giờ nếu em làm nhà đào móng em muốn cưa xít đất luôn lật hết dễ k cho cái nào sang nhà mình xong rồi đổ bê tông rồi xây móng lên .. Các bác cho em hỏi nó có ăn được sang đất nhà em nữa không ... Các bác có cách nào khác không.. Chứ nhà nó thâm lắm ... Đất nhà em ở ngoài .. Nhà nó ở trong lên nó ghen . cây thì càng ngày càng to ăn xong sang đất nhà em ..
»
Các bác cho em hỏi nhà e đang định xây nhà mà nhà hàng xóm có cây nhãn to lắm bằng 1 vòng tay em ôm trồng xít đất nhà em luôn đến nỗi tường với sân nó ăn hết cả lên. Bây giờ nếu em làm nhà đào móng em muốn cưa xít đất luôn lật hết dễ k cho cái nào sang nhà mình xong rồi đổ bê tông rồi xây móng lên .. Các bác cho em hỏi nó có ăn được sang đất nhà em nữa không ... Các bác có cách nào khác không.. Chứ nhà nó thâm lắm ... Đất nhà em ở ngoài .. Nhà nó ở trong lên nó ghen . cây thì càng ngày càng to ăn xong sang đất nhà em ..

Organicfruit

Organicfruit

Lữ khách
Sống gần nhau quan trọng là ý thức.... họ hỏi 1 cách tiêu cực.. thay vì mấy bác kiếm cách hòa giải cho họ...mấy bác đi chỉ người ta làm sai....đến lúc mâu thuẩn cực độ thì chuyện gì cũng có thể xảy ra.....Đừng ăn thua với nhau bởi 1 con đường.

F

flam2939

Lữ khách
Cái này thiệt tình là cái cây không có lỗi. Nếu được anh hãy trồng ít hoa đồng tiền xung quanh gốc để tỏ rõ tình đồng chí hay thiện cảm của mình. Nhưng nếu anh nhất quyết triệt hạ cây thì mang lên phường

Đối tác