Hỏi về giống cam cara ruột đỏ không hạt

Chào tất cả các bác, cho em hỏi ở miền bắc đã có ai trồng giống cam cara ruột đỏ naỳ chưa ạ, em muốn đến tham qun và học hỏi kinh nghiệm, em xin chân thành cảm ơn

1 cây bao nhiêu vậy bạn, giống bạn mua chỗ nào thế

Giá cao nhỉ. Đợt này ghép một ít trồng thử xem thế nào.

Chỗ nào lục ngạn bán vậy b chỉ mình với. Mình ở phượng sơn

Last edited by a moderator:
Coi như giúp các bác phần cây giống nhé, 50k/cây
Hình ảnh thực tế, và kỹ thuật, thì tối nay- mình sẽ đăng bài luôn trên cửa hàng...

Chỗ nào lục ngạn bán vậy b chỉ mình với. Mình ở phượng sơn
bạn ở chỗ nao phượng sơn vậy? Cách đây 3 tháng minh thây ng ta bán ở chũ nhà gi thi quên tên mất rôi bên cạnh nhà út thắm ở dốc chũ đó bạn.mjnh cũng ở phượng sơn

bạn ở chỗ nao phượng sơn vậy? Cách đây 3 tháng minh thây ng ta bán ở chũ nhà gi thi quên tên mất rôi bên cạnh nhà út thắm ở dốc chũ đó bạn.mjnh cũng ở phượng sơn
Mình ở thôn ải. Mình cũng mới tìm hiểu về loại cam này. B có trồng loại cam này k

Mình ở thôn ải. Mình cũng mới tìm hiểu về loại cam này. B có trồng loại cam này k
bác tên gi? Bao nhiêu tuổi rôi,ở găn nhau thê hihi e chuẩn bị ghép 1 loạt lữa giạo e ghép thử nghiệm lên dk rôi phát chiển đêu( ko lên như cây ghép gốc bưởi) lên chậm một chút nhưng ma e thấy nó chả bệnh tật gi cả.

bác tên gi? Bao nhiêu tuổi rôi,ở găn nhau thê hihi e chuẩn bị ghép 1 loạt lữa giạo e ghép thử nghiệm lên dk rôi phát chiển đêu( ko lên như cây ghép gốc bưởi) lên chậm một chút nhưng ma e thấy nó chả bệnh tật gi cả.
Em tên tiệp. Năm nay 25t. Chắc e ít tuổi hơn bác nhiều. Bác ở thôn nào? Khi nào bác ghép mắt tiếp alo e với. Nhờ bác ghép cho 1 ít.hi

Trời. Xa tít chân trời gần ngay trước mắt. Bác tên gì ạ. Hnao về e lên chơi

Ảnh cây giống và kỹ thuật chăm sóc có chưa b
minh tên văn. Mjnh làm bên bãi cơ.ơ nha ko có
hôm nao b
Em tên tiệp. Năm nay 25t. Chắc e ít tuổi hơn bác nhiều. Bác ở thôn nào? Khi nào bác ghép mắt tiếp alo e với. Nhờ bác ghép cho 1 ít.hi[ hôm nào chú qua bãi a chơi xem

Cam ruột đỏ là navel. Trồng ở miền Bắc hay miền Nam đều không đủ lạnh sợ là khó đậu quả. Tuy nhiên Bác nào trồng rồi mà đạt năng suất thì cho em xin địa chỉ đến học hỏi với.
Cam navel ruột vàng( cam rốn) trồng miền bắc sai quả và ngot bạn ạ, đặc biệt cam k hạt, rằm tháng 8 có thể ăn đc rồi
Cam ruột đỏ là navel. Trồng ở miền Bắc hay miền Nam đều không đủ lạnh sợ là khó đậu quả. Tuy nhiên Bác nào trồng rồi mà đạt năng suất thì cho em xin địa chỉ đến học hỏi với.
Cam navel (cam vàng navel, cam rốn) trồng miền bắc sai quả nhé,cam ngọt ko hạt bạn ạ, cam navel ruột vàng mình trồng năng suất và chất lương rất tốt, rằm tháng 8 là ăn đc 0986929010

Back