Hỏi đáp Hỏi về mua giống gà AVGA (3/4 máu gà ai cập)

• Thread starter TamLamGiau
  • Ngày gửi
Chào các bác sau khi nuôi 4 lứa gà em quyết định chuyển sang nuôi gà AVGA ( 3/4 máu gà ai cập ) chuyên trứng nhưng chưa biết mua giống ở đâu mong các bác chỉ giúp

Chào các bác sau khi nuôi 4 lứa gà em quyết định chuyển sang nuôi gà AVGA ( 3/4 máu gà ai cập ) chuyên trứng nhưng chưa biết mua giống ở đâu mong các bác chỉ giúp

nuôi gà sao đi bạn,nó đẻ quanh năm luôn. nhà mình giờ có 6 con mà ăn trứng mệt nghỉ luôn
ngày xưa nuôi nhiều lụm 1 ổ trứng hơn 200 cái nhìn rất là đã

nuôi gà sao đi bạn,nó đẻ quanh năm luôn. nhà mình giờ có 6 con mà ăn trứng mệt nghỉ luôn
ngày xưa nuôi nhiều lụm 1 ổ trứng hơn 200 cái nhìn rất là đã

mình đang nuôi gà thịt nên ko biết nhiều về gà đẻ vậy mong bác có thể cho mình biết kỹ hơn về gà Sao được ko?

mình đang nuôi gà thịt nên ko biết nhiều về gà đẻ vậy mong bác có thể cho mình biết kỹ hơn về gà Sao được ko?

gà sao 1 đàn đẻ tập trung 1 ổ, con này đẻ xong đi ra cho con khác đẻ, nó hay đẻ ngoài lùm cây ấy,giống này nó ăn cỏ nhiều hơn ăn cám nên khu nuôi rộng rất tốt
nó đẻ theo mùa ,giờ không phải mùa đẻ của nó nhưng mình nuôi 6 con mà ngày nào cũng lụm 2,3 trứng mỗi tội đi tìm ổ đẻ của nó hơi mệt

Back