Hỏi về [rắn ráo trâu]

e định nuôi răn ráo trâu .nhờ các a tư vấn giùm e cách chọn con giống .cũng như các khâu chăm sóc và phòng bênh .nơi bán con giống đảm bảo chất lương .và đầu ra cho sản phẩm ..e mới tham gia vào diển đàn mong các a giúp đở .^_^

Chủ đề này đã có nhiều rồi , bạn chiu khó tìm lại các bài cũ trên diễn đàn nhé !
Còn muốn tham quan trực tiếp thì mời bạn đến chỗ tôi tham khảo .

e định nuôi răn ráo trâu .nhờ các a tư vấn giùm e cách chọn con giống .cũng như các khâu chăm sóc và phòng bênh .nơi bán con giống đảm bảo chất lương .và đầu ra cho sản phẩm ..e mới tham gia vào diển đàn mong các a giúp đở .^_^

bạn phải nói bạn ở vùng miền nào chứ mìng ở hải phòng cung úng rắn ráo trâu chia sẻ kĩ thuật với khí hậu rét miền bắc và mình cũng bao tiêu luôn mà

bạn phải nói bạn ở vùng miền nào chứ mìng ở hải phòng cung úng rắn ráo trâu chia sẻ kĩ thuật với khí hậu rét miền bắc và mình cũng bao tiêu luôn mà
bác akdc113 ơi người ta ở gì gì đồng nai đấy thôi ,bác ko để ý nick ah

thế ạ ,e cứ nghĩ thường thường người ta đăng ký nick thì lấy luôn địa chỉ trang trại chăn nuôi của mình để tiện giao dịch,thank you bác nhé

vâng e sống tại đồng nai đấy các bác ạ (cách tphcm 200km hướng đà lạt .các bác có dịp tới đồng nâi ghé chổ e chơi).chúc các bác lun vui với công việt

Back