HOTGIRL XINH ĐẸP NUÔI HEO THU NHẬP 70TR/THÁNG

• Thread starter TrạiGàGiữaThànhPhố
  • Ngày gửi
(ĐSPL) - Cô gái 9X Đồng Nai xinh đẹp sở hữu trang trại heo, làm nghề nông và buôn thêm mỹ phẩm... với thu nhập "khủng".

Với ngoại hình xinh đẹp như hot girl, Nguyễn Cao Thủy Tiên, sinh năm 1995, đến từ Trảng Bom, Đồng Nai, có công việc và cuộc sống rất thú vị với một trang trại cỡ nhỏ nuôi heo ở quê, làm các công việc nhà nông và kiếm ra nguồn từ 50-70 triệu/tháng ngay tại quê nhà.

Nguyễn Cao Thủy Tiên có ngoại hình xinh đẹp như hot girl.
Chia sẻ trên báo Kiến thức về việc lựa chọn công việc nuôi heo, Thủy Tiên kể, gia đình cô đã gặp rất nhiều khó khăn, khổ sở do những biến cố không lường trước được. Gia đình có lúc mắc nợ tiền tỷ, Tiên phải bươn trải với khá nhiều ngành nghề để có được nguồn thu nhập trợ giúp gia đình và nuôi hai em nhỏ.

Thu nhập của Thủy Tiên từ việc nuôi heo là mơ ước của nhiều người.
"Em từng làm rất nhiều công việc, từ rửa bát thuê ở các quán cơm đến đi nhổ cỏ thuê cho làng xóm. Ngoài trại heo lớn, sau này dồn vốn được với ba mẹ có thêm được trại heo nhỏ hơn 100 con , thích nhất là mỗi lần heo đẻ chính tay em đỡ đẻ cho heo rất là vui". Thủy Tiên chia sẻ.

Theo doisongphapluat.com (xem xong mấy bác bấm like ủng hộ em nhé)

Last edited by a moderator:
Không may vào con đực, bị mang đi thiến thì ngon :Haha:
:Haha: chết cười với comment của bác
cuộc sống rất thú vị với một trang trại cỡ nhỏ nuôi heo ở quê, làm các công việc nhà nông >>> đâu phải chỉ nuôi heo đâu mà các bác, ngoài ra em ấy còn bán mỹ phẩm nữa

Con nguoi co y chi nghi luc va niem tin.... dam me cung la mot yeu to thanh cong....chua ke den ling yeu nghe ....va tinh yeu voi con vat ma mjnh cham.soc ..... chuc em.se thanh cong hon nua ...... lam quen nhe.... 5 nam nua anh cung se ve vn lam nong nghiep...

Nuôi heo cằn cỏi hoi hám làm nông có ai mà trắng xinh thế đâu các bác.làm biếng mới dc vay

Nuôi heo cằn cỏi hoi hám làm nông có ai mà trắng xinh thế đâu các bác.làm biếng mới dc vay
Qua pts bác đen như châu phi nó còn làm trắng đk á =]

Báo nói ko tin được, nếu nói của bố mẹ thì được
100 heo lời cao tay 500k, cho 3,5 lứa thì chỉ được chưa đến 200tr năm, lấy gì mấy chục củ 1 tháng
bbác không thấy em ấy buôn thêm cả Mỹ Phẩm à! ^_^ trại 100 heo đẻ cũng to phết đấy! ông chú mính làm trại tương đương vậy một năm thu 500tr là chuyên phình phường :v
(ĐSPL) - Cô gái 9X Đồng Nai xinh đẹp sở hữu trang trại heo, làm nghề nông và buôn thêm mỹ phẩm... với thu nhập "khủng".

Với ngoại hình xinh đẹp như hot girl, Nguyễn Cao Thủy Tiên, sinh năm 1995, đến từ Trảng Bom, Đồng Nai, có công việc và cuộc sống rất thú vị với một trang trại cỡ nhỏ nuôi heo ở quê, làm các công việc nhà nông và kiếm ra nguồn từ 50-70 triệu/tháng ngay tại quê nhà.

Nguyễn Cao Thủy Tiên có ngoại hình xinh đẹp như hot girl.
Chia sẻ trên báo Kiến thức về việc lựa chọn công việc nuôi heo, Thủy Tiên kể, gia đình cô đã gặp rất nhiều khó khăn, khổ sở do những biến cố không lường trước được. Gia đình có lúc mắc nợ tiền tỷ, Tiên phải bươn trải với khá nhiều ngành nghề để có được nguồn thu nhập trợ giúp gia đình và nuôi hai em nhỏ.

Thu nhập của Thủy Tiên từ việc nuôi heo là mơ ước của nhiều người.
"Em từng làm rất nhiều công việc, từ rửa bát thuê ở các quán cơm đến đi nhổ cỏ thuê cho làng xóm. Ngoài trại heo lớn, sau này dồn vốn được với ba mẹ có thêm được trại heo nhỏ hơn 100 con , thích nhất là mỗi lần heo đẻ chính tay em đỡ đẻ cho heo rất là vui". Thủy Tiên chia sẻ.

Theo doisongphapluat.com (xem xong mấy bác bấm like ủng hộ em nhé)
em ấy thật giỏi

bbác không thấy em ấy buôn thêm cả Mỹ Phẩm à! ^_^ trại 100 heo đẻ cũng to phết đấy! ông chú mính làm trại tương đương vậy một năm thu 500tr là chuyên phình phường :v

em ấy thật giỏi
uhm 100 con heo là khá to rồi đấy, cô mình cũng có 1 trại tương đương

Back