kỳ đà giống

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
tôi ở TÂY NINH có bán kỳ đà giống ai có nhu cầu mua hảy gọi 0907938476

cho em hỏi là bác bán bao nhiêu tiền một đôi giống vậy? Kì đà loại nào hả bác? (Bác có thể up hình lên cho mọi người xem được không?)

kỳ đà của mình là loài kỳ đà cây ,mình không có hinh của nó,kỳ đà hoa mai đấy bạn à

cám ơn em trai của anh , đã up hình kỳ đà dùm anh cần con giống hãy gọi anh 2 nha

ban muon tham quan o dong nai thi rat san sang. gia thi huu nghi theo tinh hinh thi truong ban oi!thuc su quan tam thi lien he truc tiep di ban.

Last edited by a moderator:
hom nay up vai hinh cho cac bac nua ne:
;

các bạn muốn tham quan thì chúng tôi có 2 địa điểm 1 là TÂY NINH gặp XUÂN VŨ .
2 là ĐồNG NAI gặp TẤN TÀI anh em tôi rất vui khi được tiếp các bạn

TÀI ơi em ấp trứng cẩn thận nha ,thời tiet tháng này kỳ lắm khi mưa thì nhiệt độ rất thấp con nắng lại quá cao , và chỉ cho ẩm chứ đừng cho ước nha

Thấy hình các bác nuôi kỳ đà mình thích quá. Nhưng hỏi các bác ơi, nuôi lỳ đà có cần xin giấy phép không ạ? Nếu có thì thủ tục ra sao hướng dẫn cho mình với.
Cảm ơn

don gian thoi ban, gio dong vat hoang da la khuyen khích nuôi va bao ton, ban chi can thong bao den co quan dia phuong se co nguoi huong dan ban!

hien co con giong tai trai cung cap lien, anh chi em nao quan tam thi ghe som co hang giao luon!

hiện chỉ có con giống khoảng 2,5 kg trở lại, anh bạn ở đà lạt cần con giống trên 4 kg, tôi sẽ cố gắng sắp sếp, nếu có sẽ báo lại với anh liền. thanks bà con đã ủng hộ chúng tôi trong thời gian qua.......

em đây nè bác xuân vũ ơi?e ở đồng tháp.e định mua cập kỳ đà về nuôi chơi hôm rồi nghe bác có nhưng không biết bác bán như thế nào.và em mua ở đâu tiện hơn (đông nai hay long an) xin bác ý kiến

ở đâu cũng được
vì 2 nơi cũng là 1 mà
Tấn Tài là em kết nghỉa của mình đó ,vào tháng này kỳ đà có ít lắm

Back