lá kiểng (lá cắm hoa)

mình có dự định trồng các loại lá để cắm hoa. nhưng k biết đầu ra như thế nào. mọi người tư vấn giúp mình với.
xin cảm ơn!

Đầu ra thì phải tự kiếm thôi, các tiệm bán hoa và chợ đầu mối Hồ Thị Kỹ, Đầm Sen

mình có dự định trồng các loại lá để cắm hoa. nhưng k biết đầu ra như thế nào. mọi người tư vấn giúp mình với.
xin cảm ơn!
Anh dự kiến trồng ở đâu- mới biết khí hậu- thổ nhưỡng thích hợpgiống cây được- mìnhđang làm việc với các chợ đầu mối- vườn hoa( phân phối chế phẩm bảo quản hoa lâu tàn- xử lý hoa kho lạnh)

Anh dự kiến trồng ở đâu- mới biết khí hậu- thổ nhưỡng thích hợpgiống cây được- mìnhđang làm việc với các chợ đầu mối- vườn hoa( phân phối chế phẩm bảo quản hoa lâu tàn- xử lý hoa kho lạnh)
mình ở thống nhất. đồng nai.
mình thấy cây đinh lăng lá tròn trồng ít chết. phát triển tốt. và phù hợp với thị trường thời điểm hiện tại.
k biết ý kiến của bạn thế nào.

mình ở thống nhất. đồng nai.
mình thấy cây đinh lăng lá tròn trồng ít chết. phát triển tốt. và phù hợp với thị trường thời điểm hiện tại.
k biết ý kiến của bạn thế nào.
Trùng khớp ý với mình - bán lá cho shóp hoa ( Lấy ngắn nuôi dài)- sau 3 4 năm thu hoạch củ có được khoản thu nhập khá ok. mình thấy ok đó bạn

Trùng khớp ý với mình - bán lá cho shóp hoa ( Lấy ngắn nuôi dài)- sau 3 4 năm thu hoạch củ có được khoản thu nhập khá ok. mình thấy ok đó bạn
bạn có đầu ra nào ổn cho loại này k. nếu có mình định làm khoảng 1ha.

bạn có đầu ra nào ổn cho loại này k. nếu có mình định làm khoảng 1ha.
Mình đangcung cấp chế phẩm xử lý hoa cho các shóp- cũng có mối quan hệ nhưng chưa có hỏi về thị trường này- bạn cứ trồng có gì mình hỗ trợ phân phối xem sao ( bạn cứ tìm thêm nhiều đối tác nữa nha)

Back