làm giàu từ nấm rơm

• Thread starter lamgiaukhongkho93
  • Ngày gửi
cho e hỏi.đã có ai triển khai mô hình trồng nấm rơm trên diện tích 1000m2 chưa.e đang có một ấp ủ như vậy.ai có nhiều kinh nghiêm.chia sẻ giúp e.có ai ở hà nội thì để lại dịa chỉ để e tới học joir kinh ngiệm nhé.thanks:5^:

Bạn ở đâu? Bạn đã có kiến thức, kinh nghiệm về nghề trồng nấm chưa? Mình đang xây dựng dự án trồng nấm bào ngư, nấm linh chi mà vốn thì khó quá

Đừng dại mà bỏ vốn ra trước khi có thu hoạch tiền vào túi
đều đều và chắc chắn từ việc bán 10 ký nấm rơm mỗi lứa nhé.
*

*

Tất nhiên phải dự toán chi phí, lợi nhuận, chắc chắn được sản phẩm làm ra bán đi đâu thì mới đầu tư

có ai có kinh nghiệm linh̃ vực này ko chỉ với . minh̀ cung̃ quan tâm tơí ông nâḿ rơm nay lắm

Bạn ở đâu? Bạn đã có kiến thức, kinh nghiệm về nghề trồng nấm chưa? Mình đang xây dựng dự án trồng nấm bào ngư, nấm linh chi mà vốn thì khó quá
minh o ha noi.mình cũng có chút ít kinh nghiệm rùi.vì nhà mình đã từng lam nấm juj.nhung chi quy mô nhỏ thôi.mình cũng bị khó về đồng vốn.

*

vang e bit rui.nhưng e muon có một trang trại qy mô lớn.e se cố găng tích lũy kinh nghiệm.có một ngày e sẽ thưc hiện nó

cho e hỏi.đã có ai triển khai mô hình trồng nấm rơm trên diện tích 1000m2 chưa.e đang có một ấp ủ như vậy.ai có nhiều kinh nghiêm.chia sẻ giúp e.có ai ở hà nội thì để lại dịa chỉ để e tới học joir kinh ngiệm nhé.thanks:5^:

Chào bà con !

Mời bà con đọc bài tại : http://agriviet.com/home/threads/98854-Lam-giau-tu-300m2-dat-va-vai-trieu-dong?p=297684#post297684

chắc chắn vốn sẽ không là vấn đề.

Chúc vui

Trồng nấm rơm ở miền Tây

1 công đất (ruộng) trồng nấm rơm dùng đến 50 công rơm (con số chưa thống kê), chi phí cỡ 20 tr
Lời thì từ 15 -30 triệu. cũng chưa thống kê luôn.

Có gì thì a e bổ sung, chứ e có sao nói vậy.
Nếu muốn biết vài thông tin tế nhị hay hạn chế chia sẻ thì nói riêng

Back