Làm sao để thành viên Agriviet ở lại với diễn đàn trước "Cơn bão Facebook"

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
diễn đàn và face đều có điểm mạnh và điểm yếu riêng mà.vì thế k hẳn dùng face là bỏ lên diễn đàn đâu.

có chứ ... Vidu như tigon post hình của tigon lên với tiêu đề ...girl FA tuyển admin chẳng hạn ..:wacko: đảm bảo topic cháy khét lẹt cho coi

hớ hớ, giang hồ chạy tóe khói nên khét lẹt chứ gì :haha:
Boi cũng vừa mới rửa 1 tấm hình của tigon. chậc chậc, bỏ trong trại thỏ ngày ngày ngắm, quả thật từ đó hổng còn con chuột nào dám chui vô trại :haha:
Biết sớm thì đâu phải mua chuột lang về nuôi đuổi chuột, Tigon nhể nhể :10^:

Last edited by a moderator:
có chứ ... Vidu như tigon post hình của tigon lên với tiêu đề ...girl FA tuyển admin chẳng hạn ..:wacko: đảm bảo topic cháy khét lẹt cho coi

Ha...ha...anh nuoide với cả TienChip xúi dại chưa? Người ta đang còn tận hưởng "những giây phút thư thái nhất" :034: mà biểu đăng tuyển Ad. Mấy hôm trước bị cảm nặng, thầy Ngọc Kỳ Lân có đăng tuyển "Chí" nấu cháo hành cho "Nở" - Tigon :139:rồi (ở bên face) nhưng cuối cùng thì cũng hỏng tìm ra được ai hết á. :143:Và Tigon coi đó là cái phận "FA" nó gắn với cuộc đời mình luôn rồi.

Anh nuoide hiến kế khác đi nghe!

--------
hớ hớ, giang hồ chạy tóe khói nên khét lẹt chứ gì :haha:
Boi cũng vừa mới rửa 1 tấm hình của tigon. chậc chậc, bỏ trong trại thỏ ngày ngày ngắm, quả thật từ đó hổng còn con chuột nào dám chui vô trại :haha:
Biết sớm thì đâu phải mua chuột lang về nuôi đuổi chuột, Tigon nhể nhể :10^:

Tui mần thịt ông đó nghe chưa? :045: Trong cái pic "Hỏi bạn" dưới khu "Thơ ca", ông bóng gió nói tui là "Hồ ly tinh" tui chưa có "bằng chứng, vật chứng" để mà vạch trần cái tội vu oan cho người...vô (số) tội:156:. Giờ đây lại còn bêu xấu tui nữa. Tui mà biết biến hình, tui biến thành cái coi gì gì...:119:mà chuyên đi ăn thịt thỏ, ăn hết cái chuồng thỏ cho ông tởn tới già luôn. Hức..hức...(Nợ hắn có chút xíu mà hắn thù dai không thể tả được. Mà cũng nhờ mềnh với "thần đèn" mà cô Nhỏ "động lòng trắc ẩn" với hắn. Hắn chả thèm ...thầm cảm ơn gì sất, cứ tới đâu thấy cái mẹt mềnh là y như rằng ...thọt ngang hông cái mới chịu.):044:

Boi nào đâu dám bóng gió Tigon là hồ ly tinh :139: Đó là Boi đang thử tài các bác trong diễn đàn thui
Chứ Tigon là bà già háp mà :97:

Mà Boi cũng đâu thù dai đâu, Boi quên hết rồi. :012:

Giỏi quá chừng...chối bay chối biến như không zậy đó!

Nói nhỏ Boi nghe nè, Tigon biết làm sao mà Boi nhanh chóng đủ tiêu chuẩn tham gia chương trình "Ai là nông dân @" rồi đó. Cáo dễ sợ luôn nha!

Đi xa rời cái topic ...chẳng lẻ ...kêu mời chiêu dụ các bậc "SẦN XÙI" quay lại nghe chuyện Tám của .....hay sao?

***Hiện đang có 2156 người trực tuyến .......===>>>........25 Thành viên 2131 Khách viếng thăm

2 giờ khuya ....là cái giờ khuya lắc khuya lơ .... con số KHỔNG VÀ KHỦNG WÁ ....bái phục bái phục.

Cảm ơn bác neuconvanvuong nhắc nhở, đôi khi cũng "giải lao" ngoài lề cho tinh thần nhẹ đi bớt.^_^

Con thấy bác quan tâm tới Topic này chứng tỏ bác còn "vấn vương" có đúng vậy không? Nhưng vẫn chưa nhận được ý kiến từ bác với câu hỏi chính: "Làm sao để thành viên Agriviet ở lại với diễn đàn?" Thưa bác?

Tigonyeuthuong oi !

Ngày 29/11 Mình có buổi Báo Cáo Chuyên Đề " Chiến Lược Phát Triển Ngành SX&CT Nấm Ăn Xứ Lạnh tại Tây Nguyên " , do Sờ KHCN và Sở NN&PTNT Tỉnh Dak Lak tổ chức tại KS Dam San .
Hy vọng có thể mời Bạn cùng một số ACE thành viên Agriviet Dak Lak một buổi Cafe họp mặt làm quen và trao đổi thêm một số thông tin NN của Tỉnh Nhà nhân dịp này nhé .

Ngày 27/11 mình sẽ lên trước để tìm hiểu thêm về Dak Lak , mong các thổ địa giúp đở và hướng dẫn dùm heng .
Thời gian và địa điểm nhờ các Bạn quyết định giúp nghen ( ngày 27 , 28 , 30 ) .

My phone : 0919897448
Email : dunguyen1203@gmail.com

Tigonyeuthuong oi !

Ngày 29/11 Mình có buổi Báo Cáo Chuyên Đề " Chiến Lược Phát Triển Ngành SX&CT Nấm Ăn Xứ Lạnh tại Tây Nguyên " , do Sờ KHCN và Sở NN&PTNT Tỉnh Dak Lak tổ chức tại KS Dam San .
Hy vọng có thể mời Bạn cùng một số ACE thành viên Agriviet Dak Lak một buổi Cafe họp mặt làm quen và trao đổi thêm một số thông tin NN của Tỉnh Nhà nhân dịp này nhé .

Ngày 27/11 mình sẽ lên trước để tìm hiểu thêm về Dak Lak , mong các thổ địa giúp đở và hướng dẫn dùm heng .

Hi hì trên daklak có mấy thổ công với hà bá nhiệt tình lắm chắc bác lên đó sẽ vui lắm đó
:huh:

Tigonyeuthuong oi !

Dạ được anh!
Tigon rất vui được đón tiếp anh về với Tây Nguyên nhé! Tigon sẽ thông báo với các bạn thành viên Đăk Lăk. Chúng ta họp mặt vào ngày thứ Bảy - 30/11 anh nha!

Hi hì trên daklak có mấy thổ công với hà bá nhiệt tình lắm chắc bác lên đó sẽ vui lắm đó
:huh:

Tigon nghe nói, có người sắp lên Đăk Lăk nuôi thỏ, hy vọng sẽ có thêm một thành viên Đăk Lăk ...hăng say chém gió! he...he...

lên đó cẩn thận .. đừng quen lệ cũ mà ngủ thăm nhé bác ... kẻo ko có đường về đâuB)

lên đó cẩn thận .. đừng quen lệ cũ mà ngủ thăm nhé bác ... kẻo ko có đường về đâuB)

Ha..ha...Tigon xa quê gần chục năm nay rồi. Ngày trước thì vẫn còn thấy tục "ngủ thăm". Nay hong biết chỗ khác có còn không nữa, chỗ Tigon thì bị mấy anh cán bộ văn hóa bãi bỏ tục này rồi.:83: Nhưng nghe đâu khu vực bạn Boi vẫn còn đó. Nên anh nuoide không phải lo nhé!

To anh Dftruit: Anh cứ yên tâm, có Boi "dẫn đường" rồi anh à! Boi nó ....cáo già lắm nên hỏng có sao đâu! :70:

Bậy nà, Boi đi ở BMT bị lạc miết :unsure:
mấy lần đi lạc vào buôn
mấy lần đi miết miết vô núi
còn có lần chạy mãi, chạy mãi thấy cột chỉ đường ghi: "Biên giới: 30 km" sém nữa là qua campuchia :8^:

Bậy nà, Boi đi ở BMT bị lạc miết :unsure:
mấy lần đi lạc vào buôn
mấy lần đi miết miết vô núi
còn có lần chạy mãi, chạy mãi thấy cột chỉ đường ghi: "Biên giới: 30 km" sém nữa là qua campuchia :8^:

Boi toàn đi lạc vào buôn với vùng biên thôi, vì trong buôn - vùng sâu vùng xa mới có tục "Ngủ thăm" hé..hé...Khôn thế hong biết!

Dạ được anh!
Tigon rất vui được đón tiếp anh về với Tây Nguyên nhé! Tigon sẽ thông báo với các bạn thành viên Đăk Lăk. Chúng ta họp mặt vào ngày thứ Bảy - 30/11 anh nha!

Oh ! Cám ơn các Bạn rất nhiều nghen .
Đấy nghiên cứu Đề tài cho Tây Nguyên mà thiếu sót mấy cái vụ phong tục tập quán

Tigon nghe nói, có người sắp lên Đăk Lăk nuôi thỏ, hy vọng sẽ có thêm một thành viên Đăk Lăk ...hăng say chém gió! he...he...

Oh ! Cám ơn các Bạn rất nhiều nghen .
Đấy nghiên cứu Đề tài Phát triển cho Tây Nguyên mà thiếu sót mấy cái vụ phong tục tập quán địa phương thì cũng dễ hỏng héng .
Boi này ! Từ TP Buôn mê đi vào Krông Bông có phương tiện nào vào được nhỉ ? Số là mình muốn ghé thăm khảo sát sơ bộ hạ tầng đường xá bên này của dãy Chư Yang Sing . Thank

Back