Mảnh đất này - Vườn Cây Này - Ta sẽ làm nên tất cả .

• Thread starter chodacsan.net
  • Ngày gửi
Ngày trước mình có viết 1 bảng kế hoạch kinh doanh nông sản . Thấm thoát thời gian cũng trôi qua nhanh . Có người đến, có người đi , rồi tôi cũng tự mình làm đc . Và rồi cũng kiếm ra đc lãi suất và lợi nhuận cho bản thân mình .
Nay hết mùa nông sản , tôi trở về quê trồng cây , nuôi gà , làm nghề tay trái ...

Tôi sẽ viết nên một bản phác thảo kinh doanh . Anh em nào muốn hợp tác thì chúng ta gặp gỡ và trò chuyện .

Đây là mảnh đất vườn quê mà tôi đang làm , đã làm và sẽ làm thêm .

Đây là hình ảnh chốn hậu cung của trại . Tất cả mọi chiến kê của trại đều sinh ra và lớn lên ở bụi tre gốc chuối như thế này, tất cả đều giản dị và nghèo nàn , ko bê tông , ko cốt thép, cũng ko hoành tráng như các trại gà chuyên nghiệp khác ,
những đảm bảo sẽ rất là lãng mạn khi chiến kê đc sống ở nơi đây. Thời thơ ấu đầy thơ mộng bên dòng sông nước trôi lững lờ , bên con đò đầy kỉ niệm .Mai mốt có đi xa nhớ trở về thăm lại chốn xưa nhéChicken Lovely

Đường vào thành Roma

Khu hậu cung trung tâm

Cảnh vật quanh khu hậu cung

Đây là con bò...

Đây là con gà..ka ka

bác giới thiệu chuyên nghiệp quá :D
đây là con bò
đây là con gà kaka
đây là cái nhà :)) nhưng mà cụng hay :-bd chúc bác thành công!

Làm khu du lịch đi bác, cất cái chòi trc rồi từ từ mở rộng ra. hihi

Nhà anh có cái mảnh vườn đẹp thiệt, vừa thơ mộng lại vừa có thể làm kinh tế nếu tận dụng hết không gian ở đó. :foyourinfo::foyourinfo::140::140:

Back