Thảo luận Mấy bác cho em hỏi về con rắn mối

• Thread starter chulinhchi
  • Ngày gửi
Xin chào các chú các bác trên agriviet . Em là lính mới xuất ngũ nên em có dự định ăn tết xong sẽ đầu tư vào nuôi khoảng 1000 con rắn mối mấy bác nào có kinh nghiệm về con này xin cho em ít bí quyết và cho mua giống uy tín. Em ở tphcm và nhà em cũng đang nuôi dế nên có thể dùng để làm thức ăn cho rắn mối . Cảm ơn các bác trước nhé

Đi lượn một vòng các quán nhậu nhà hàng hỏi họ có ăn ko và số lượng bao nhiêu hãy nuôi, nuôi dễ thôi nhưng tiêu thụ ko được do người việt mình ít ưa chuộng, đừng đâm đầu làm giàu cho bọn bán giống. Tin a chị google ít thôi. Ảo cả đấy

Xin chào các chú các bác trên agriviet . Em là lính mới xuất ngũ nên em có dự định ăn tết xong sẽ đầu tư vào nuôi khoảng 1000 con rắn mối mấy bác nào có kinh nghiệm về con này xin cho em ít bí quyết và cho mua giống uy tín. Em ở tphcm và nhà em cũng đang nuôi dế nên có thể dùng để làm thức ăn cho rắn mối . Cảm ơn các bác trước nhé
bạn cần phải xát định được đầu ra cho con ran môi, luu ý là đung tin quá vào viêc bao tiêu san phẩm của trại giong

bạn cần phải xát định được đầu ra cho con ran môi, luu ý là đung tin quá vào viêc bao tiêu san phẩm của trại giong
mình nghĩ về đầu ra thì mình có thể lo được vì trên thành phố cái gì cũng có thể bán được . mình chỉ lo về kỹ thuật thôi

Cái gì cũng bán được, nhưng rắn mối thì không dễ bán bằng Gà, Heo, và Bò.

Bạn cứ nuôi đi. Sẽ được lời bằng nửa nuôi Gà.
ặc . Bác nói thế nuôi gà lời quá vậy . nếu nuôi gà thì nuôi gà gì mà lời nhiều thế bác

đầu ra của rắn mối k đơn giản, và thực tế nghề nuôi rắn mối k thể phát triển được (nếu k muốn nói đã chết )

Đã chết . Ý của bác là như thế nào bác có thể giải thích cặn kẽ cho em hiểu được không ạ. cám ơn bác

Đầu ra nhỏ lẻ, thị trường hạn hẹp thì k làm kunh tế được. Vậy coi như đã chết rồi

Back