máy thái cây chuối các bác vào xem

• Thread starter quanthaibinh
  • Ngày gửi
[video=youtube;94aTbPbW8DQ]http://www.youtube.com/watch?v=94aTbPbW8DQ[/video]
các bác vào xem
nếu bác nào có up cho em xem cái ảnh lưỡi dao của nó thế nào
em muốn chế 1 cái chơi
em chỉ không hiểu cái dao thế nào
em xin cảm ơn

Dơn gian thoi

Bac alo em, em gui tan nha cho bac, ko phai di dau xa, thoi dai cong nghe ma. Co gi alo, em tu van cho 0988511977

Co Khi Nong Nghiep Nam Son - May Bam cay Chuoi tai Daklak

Chao ba con,

Hien nay Co Khi Nong Nghiep Nam Son dang san xuat May Bam Cay Chuoi phuc vu cho chan nuoi......Ba con quan tam xin lien he den mail cokhinongnghiepnamson@gmail.com

chuc ba con chan nuoi thanh cong.

Máy này hay đấy các Bác ơi.

Hoan hô Việt Nam
Tôi có biết máy này làm nư thế nào nhưng chi phí tôi làm ra 1 cái đơn lẽ thì cao quá. Nếu cái này gần nhà tôi thì tôi mua ngay liền. Con cái đi làm xa, để mẹ già ở nhà thái chuối bằng dao thường thì quá là bất hiếu đấy.
Thanks
Bác tham khảo máy này xem

Đúng là bác anhmytran nghiên cứu khá kỹ về máy, làm kỹ thuật cái gì cũng tính kỹ và làm sao phải đúng theo nhu cầu khách hàng , nhưng ngặt một nỗi giá thành thì lại khá cao ,mà mấy bác thì lại thích của rẻ, tới khi về làm không ổn thì quay lại chửi rồi lại quơ đũa cả nắm luôn, vậy là làm ảnh hưởng cả một nền tảng.
Cũng như máy ép viên thức ăn , với dân trong nghề làm máy tôi nói thật với các bác làm máy ở khu vực ngoài , làm ơn hãy làm bằng cả cái tâm, đi cùng chất lượng dùm một cái, các bác cứ làm đại làm đùa , chứ người nông dân đã khổ lắm rồi mua máy các bác về xài vài tháng không hỏng cái này , lại hư cái kia , viên thì nát bấy, cái thì ko ra viên, các bác làm vậy vừa làm mất thương hiệu của các bác ,mà còn ảnh hưởng cả nền kinh tế ,vậy mà không biết sao các bác lại đăng ký thương hiệu này nọ., các bác nghĩ làm máy ép viên là cái gì bỏ vô cũng ra chắc, xin thưa các bác mỗi vùng miền phụ phẩm nguyên liệu khác nhau , công thức chế biến cũng khác nhau.

Back