Mô hình nuôi ếch không thay nước .

Lâu lắm rồi mất ích h mới thấy mặt ông địa. Con ếch h xuống giá người ta ít mặn mà là phải rồi, nay cũng chán mô hình mvs rồi, tùy thuộc vào đk từng nơi thôi. Nuôi cá rô nhàn mà có giá hơn
Nuoi con gi ma pho bien qua thi chi co gia thoi gian dau thoi
Hay minh kiem con gi it nguoi nuoi minh nuoi di anh cuong
Dot nay anh em thu nuoi con coc xem sao cai con nay hinh nhu hiem co nguoi nuoi

Nuoi con gi ma pho bien qua thi chi co gia thoi gian dau thoi
Hay minh kiem con gi it nguoi nuoi minh nuoi di anh cuong
Dot nay anh em thu nuoi con coc xem sao cai con nay hinh nhu hiem co nguoi nuoi
Trên này có người nuôi cóc rồi nhưng ko nuôi sinh sản được, mùa mưa đi vớt trứng và nòng nọc về nuôi cũng đạt, vẫn ăn cám. Tới kì sinh sản được chỉ có đực nó chịu bắt cặp còn con cái ko thấy lên trứng. Đực ôm cả ếch cái đẻ ra một loài ếch cóc rất nguy hiểm, nên người này dẹp bỏ ko nuôi nữa

Nên đăng ký quyền sở hữu trí tuệ cho cách nuôi ếch ko thay nước đi anh hamster.

Cái này đâu phải mình hamster làm được đâu với cả hamster ko phải là người đầu tiên áp dụng hay sáng tạo ra lấy cớ đâu mà đăng ký?

Ngoài lề một chút ạ.A cho em hỏi ếch nó bị như thế này, người chân sưng trong toàn nước,bóp nhẹ nước chảy ra là nó bị làm sao a.khắc phục sao ạ

Phòng là chủ yếu chứ bị tích nước rồi thì bó tay, tỷ lệ bị bao nhiêu để xét đoán ra thuốc trị?
Nó bị tầm dưới 5%,nhưng ngày nào cũng phải chết gần 10 con,phòng thế nào a
Mà nó còn bị đốm đỏ chân nữa a có cách trị hiệu quả chỉ e với.Và một số con chết bụng nó móp vào rỗng ko bên ngoài ko có biểu hiện bệnh gì? e ko biết nó bị làm sao :((

Nó bị tầm dưới 5%,nhưng ngày nào cũng phải chết gần 10 con,phòng thế nào a
[DOUOST=1501042858][/DOUBLEPOST]Mà nó còn bị đốm đỏ chân nữa a có cách trị hiệu quả chỉ e với.Và một số con chết bụng nó móp vào rỗng ko bên ngoài ko có biểu hiện bệnh gì? e ko biết nó bị làm sao :((
Có facebook ko? Vào clb nuôi ếch nhiều cao nhân chỉ lắm, ếch của thím bị cả đường ruột, gan thận và lở loét, nhiễm khuẩn thì chữa từng cái xong ếch cũng đuối sức luôn. Mùa này nuôi mà bị vậy mùa nghịch sao nuôi nổi, non kinh nghiệm thiếu kiến thức về nuôi ếch mà lao sâu vào dễ ôm nợ như thường

cho e link clb với.nuôi lần trước ko bị làm sao năm nay nuôi lắm bệnh quá.đành ôm nợ để tích kiến thức vậy
bác chỉ cho e cách chữa trị từng loại được ko ạ.bị đường ruột có biểu hiện sao ạ

Back