mở trang trại

• Thread starter n0ngdan9x
  • Ngày gửi
Cũng từng là sinh viên công nghệ thông tin,trương đại học khoa học tự nhiên thành phố hồ chí minh.Nhung vi nhiều lý do mình khong thể tiếp tục con đường học vấn dược nữa.hiện giờ đang muon quay lại với nghề nông.Minh dang muốn tìm một mảnh đất ở miền nam,diện tích không cần lớn lắm khoang 300-500m2 la du,chu yếu la ở nơi khô ráo thoáng mát,nếu anh(chi) nào có thông tin thì giúp em với nha,em cảm ơn nhiều

Cũng từng là sinh viên công nghệ thông tin,trương đại học khoa học tự nhiên thành phố hồ chí minh.Nhung vi nhiều lý do mình khong thể tiếp tục con đường học vấn dược nữa.hiện giờ đang muon quay lại với nghề nông.Minh dang muốn tìm một mảnh đất ở miền nam,diện tích không cần lớn lắm khoang 300-500m2 la du,chu yếu la ở nơi khô ráo thoáng mát,nếu anh(chi) nào có thông tin thì giúp em với nha,em cảm ơn nhiều
Chào bạn ! Mình có miếng đất 676 m2 đủ cho bạn mở trang trại nhỏ nhỏ ở Huyện Thống nhất đồng nai, ko xa lắm, đường xe hơi vào, cách đường nhựa có 100 m. Có 140 m thổ cư, Cần tiền nên đại hạ giá cho bạn là 180 triệu thôi.

Last edited:
Với diện tích nhỏ vậy bạn làm gì với nó, nếu bạn thích làm trang trại và chiu khó thì ở Kiên Giang chổ tôi có người cho mượn 2ha cùng để làm.

Bác ơi vụ cho muon 2ha co ko bac hay bac co cho nao giup em voi

Bạn ở đâu. Nếu được bạn về bình chánh mướn . Ở đó rẻ lắm.

Back