Mong Các Bác đi Trước Giúp đỡ

• Thread starter MrPhenh
  • Ngày gửi
Hiện tại em đang có 2ha đầm tại ngoài móng cái. Vậy theo các bac đi trước chỉ bảo cho em ít kinh nghiệm là nên nuôi gì để có lợi nhuận tốt mà phù hợp với tính chất đất và nước ngoài đo.( đầm em nằm ngoài xã hải hoà móng cái.).Hiện tại em vừa đi bộ đội về.Đang muốn làm ăn trên đất đó mà chưa có kinh nghiệm. Và vốn cũng không có nhiều.Em lập top pic này mong các bác có kinh nghiệm vào cho em ít ý kiến.
Em trân thành cảm ơn!:(

Hiện tại em đang có 2ha đầm tại ngoài móng cái. Vậy theo các bac đi trước chỉ bảo cho em ít kinh nghiệm là nên nuôi gì để có lợi nhuận tốt mà phù hợp với tính chất đất và nước ngoài đo.( đầm em nằm ngoài xã hải hoà móng cái.).Hiện tại em vừa đi bộ đội về.Đang muốn làm ăn trên đất đó mà chưa có kinh nghiệm. Và vốn cũng không có nhiều.Em lập top pic này mong các bác có kinh nghiệm vào cho em ít ý kiến.

kinh nghiệm thì từ từ sẻ có.
bạn chỉ nêu hơi mơ hồ,ít ra bạn có nghỉ đến nuôi con gì?theo tôi nghỉ ao đầm chắc là nuôi cá ?hay một số thông số về thổ nhưỡng.bà con sẻ dể đóng góp hơn.
thân ái

dù người ta có thừa kinh nghiệm chắc cũng không giúp được gì cho bác đâu...1 câu hỏi quá chung chung thì biết giúp bằng cách nào đây...

Chào ban! Nếu bạn ở HN thì có thể gặp trực tiếp mình hoặc đt cho mình số: 0942.656995 mình sẽ giúp bạn.

Back