Cần mua Mua bồ câu sẻ , pháp trọng lượng nhỏ, ký hợp đồng dài hạng, ai đáp ứng đc

Cần mua bồ câu sẻ hoăc pháp trọng lượng nhỏ từ 280gr-350gr giá 55-60k 1cặp ko phân biệt màu sắc, lấy 800con 1tháng, ai có thể cung cấp số lượng và giá như trên thì để điạ chỉ và số đt

Ra têt băt đầu làm hiựp ddồng

--------

giao hàng tại bình dương, chi tiêt up lên sau, bồ câu ko yêu cau gi quá khắc khe, nhưng giá đó thì hơi thấp nhưng bù lại số lượng lớn và lâu dài, 1tuần lay 200con, ai đủ kha năng thì để điạ chỉ tôi sẽ liên lạc sớm nhất , chỉ cần trọng lượng nhỏ ko mua trọng lương lớn, giao hàng phải còn sống, hàng chết trả lại

--------

Up tiếp nào, anh em lên tiếng đi

Last edited:
Hehe, giá này là bồ câu sẻ, đâu cần trọng lương lớn, mua số nhiều nữa, bồ câu sẻ nuôi tốn công gì đâu mà lỗ, tính ra 1cặp sẻ ăn 25k luá 1tháng

bác này vui tính nuôi đi rồi biết :D
với lại bồ câu sẻ o hút hàng lắm vì nhỏ con thì lấy đâu ra người nuôi mà cung cấp cho bác 200 con tháng :D

Tôi đâu có kêu anh bàn tán, tôi nói ai có mà bán thì lên tiếng, tôi đang nuôi đâu phải ko biết, tôi nuôi bồ câu sẻ tốn có bao nhiêu, trung bình 10cặp ăn mất 200k 1tháng, tôi mua giá đó hợp lý rồi, bồ câu sẻ ai kêu nuôi công nghiệp chi cho tốn kém, làm lồng 100met vuông thả vô là lụm

Bồ câu sẻ là loại nuôi con ấp trứng tốt nhất chứ đâu phải như pháp, bc gà, tôi lập chủ đề ai có thì giao dịch ko đc thì thôi im cho chim nó ngủ

Vậy pác đợi tới tết cônggô đi có người bán cho pác hehe

Tôi đâu có kêu anh bàn tán, tôi nói ai có mà bán thì lên tiếng, tôi đang nuôi đâu phải ko biết, tôi nuôi bồ câu sẻ tốn có bao nhiêu, trung bình 10cặp ăn mất 200k 1tháng, tôi mua giá đó hợp lý rồi, bồ câu sẻ ai kêu nuôi công nghiệp chi cho tốn kém, làm lồng 100met vuông thả vô là lụm

Bồ câu sẻ là loại nuôi con ấp trứng tốt nhất chứ đâu phải như pháp, bc gà, tôi lập chủ đề ai có thì giao dịch ko đc thì thôi im cho chim nó ngủ

vậy sao bạn không tự nuôi số lượng lớn rồi tự cung cấp luôn cho khỏe , khỏi phải mua cho tốn công he he .............

Tôi vân đang nuôi đay chứ, nhà hêt đất nên ko nuôi thêm đc phải di thu mua thêm

thế thì làm ăn phát triển mua thêm đất nuôi vài chục nghìn cặp lời cho nhiều bạn nhé . chúc ngày càng thành công

MÌNH CẦN BÁN BỒ CÂU RA RÀNG.AI CÓ NHU CẦU ALO NHA.TÂM 0908753279.
HOẶC THANH LÝ TOÀN BỘ.KHOẢNG 600CẶP.

Toi co nuoi duoc vai chuc cap bo cau se nhung kg co thoi gian de cham soc nen mun ban ai co nhu cau mua thi lien he 0944848956

Back