Mua bông vải trồng nấm

• Thread starter Lênam
  • Ngày gửi
L

Lênam

Guest
Mình muốn trồng nấm trên bông.nhưng không biết đầu mối nào.có bạn nào biết gt mình cái.khu vực TP.HCM.huyện bình chánh.chợ hưng long..các bạn ai có nhớ để sdt lại.mình ll nha

ban mua sl bao nhieu, loai nao( phe thai hay la bong thanh pham, cu the di ban)

ban mua sl bao nhieu, loai nao( phe thai hay la bong thanh pham, cu the di ban)
Mình mua chừng 1 tấn làm kinh nghiệm thôi bạn.loại thải ra r ak.bạn có hàng sao.
Mình chỉ biết giá tuy theo chất lượng.dao động từ 2k7..3k5 thôi ak.nói chung la co thể trồng nấm đc la mình mua..

mình chuyên chở 1 xe 4 chân vào trong nam, tầm 14 tấn, bạn làm ít thì lấy chung vs ng khác dc ko ? gần đó có ai làm to bạn rủ lấy cùng cho tiện 1 xe.

Ở đây thì chưa ai làm bông.ngta sợ làm hk có nên hk làm.có mình thôi.jờ mình làm kinh nghiệm trước.nếu hiệu quả cao.ngta thấy r mới giới thiệu luôn.mình sẻ lấy sl nhiều hơn nua.bông của bạn làm trúng k.giá cả thế nào.bạn inbox riêng cho mình cái..giờ cậu tính sao?

Ở đây thì chưa ai làm bông.ngta sợ làm hk có nên hk làm.có mình thôi.jờ mình làm kinh nghiệm trước.nếu hiệu quả cao.ngta thấy r mới giới thiệu luôn.mình sẻ lấy sl nhiều hơn nua.bông của bạn làm trúng k.giá cả thế nào.bạn inbox riêng cho mình cái..giờ cậu tính sao?
bạn còn trồng nấm trên bông vải ko? mình muốn học hỏi kinh nghiệm

Back