mua chim công việt

• Thread starter anhtuan.th
  • Ngày gửi
Con công Việt của ông anh em đẹp như con trống này!

cb4d1129366f6e11fd0314095c39199f_37298407.tumblrl4ph9xgota1qz5q5oo15001.jpg

to quanvantruong
công việt k fai mình k biết, đánh giá đẹp hay k đẹp fai có 2 yếu tố: hình thức bên ngoài và gen,hơn nữa 1 con công đực trưởng thành 4 năm và mới xong vụ thay lông thì mình cũng có thể dự đoán dc hiện tại hình thức nó thế nào (nếu chủ nó chăm sóc tốt). do vậy, nếu bạn có như cầu hay anh bạn bạn thực sự có nhu cầu thì alo cho mình để bàn chi tiết hoặc để lại sdt cho mình alo lại. vì bạn chưa có hình, chỉ mô tả và nói giá thì khó có thể quyết định được gì...

to heiniken
bạn còn mấy con mái, nếu k tìm dc trống có thể để lại mái cho mình, hehe. còn không thì mình chỉ bán nguyên đôi thôi.

To anh Tuấn

Con chim trong tranh vẽ đó còn thua con công của ông anh e ở chỗ:
1- Không có chiếc vòng đánh số Gen,theo giõi ở cổ chân.
2- 1 tập giấy tờ đóng dấu Dấu daỳ gần 5 trang và 10 chữ ký.
3- Nếu a Tuấn thực sự muốn mua với giá đó e sẽ gửi VIDEO CLIP con công trống này vào MAIL của anh Tuấn !

to quanvantruong
cái đơn giản nhất là sdt liên lạc mình vẫn chưa có, sao có thể trao đổi gì được???
mua bán thì nên nhanh chóng, cứ trao đổi qua lại thế này mất nhiều thời gian lắm.
bạn gửi hình và clip vào mail mình đi, thấy ok thì mình tới xem và bắt, có thế thôi chứ khó khăn gì???

nói thẳng ra là bạn muốn mua được con công thì bạn trích lại cho các đồng chí cò bao nhiêu % thôi. Nguyên tắc làm ăn là vậy, cho nhanh lẹ cho rồi

Oan Cho E quá !

Thực ra e đã gọi điện cho a Tuấn rồi ( cách đây 3 ngày ) nhưng a ko cầm máy! Thực ra là chim của e, nhưng ngày xưa, e ko muốn bán nên quanh co vậy thôi! và e cũng ko muốn xuất hiện vì lý do tế nhị, e chỉ hỏi a 1 câu: chim ko phải bàn về chất lượng, giá cả như vậy a có mua ko? ./.

mua neu dung chat luong, vay call cho minh di. vi m dau co quan tam chim cua ai ma van de quan tam la gia, chat luong...

Back