mua vịt con siêu chứng

• Thread starter theduy
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
T

theduy

Guest
hiện nay chúng tôi muốn mua khoảng 1000 vịt con loại siêu chứng. nay thông tin để anh chị em có hàng cung cấp mong nhận đựoc sự quan tâm. moi thông tin mong nhan dựoc tai email. Theduy.fpt@gmail.com

Anh này ,mua vịt SIÊU CHứNG làm gì .anh rảnh lắm à mua vịt chứng là vịt quậy phá, không nghe lời ...anh thích vịt siêu chứng chắc anh không sợ người ta chứng đâu hả ,còn tôi ai chứng là tôi sợ lắm ,chỉ thích ngoan hiền ,vui vẻ ...hi hi kỳ quá vậy

Trời! siêu chứng là siêu trứng đó ,con châu,ông chời,chồng chọt (là trồng trọt chứ không phải ông chồng lấy cái ấy chọt vào đâu nha)Hồi còn bé 1 người bạn của dì tôi đến nhà ngoại chơi cô ấy nói với dì tôi 1 câu mà tôi nhớ mãi đến bây giờ .dì tôi hỏi sao bạn lúc này gầy và hơi đen thế ,cô ấy trả lời tỉnh bơ ,chị ơi em thích chồng chọt mà chồng em không chịu,em năn nỉ hoài,rồi chồng em mới chịu rồi em lao vào,nên đen và gầy vậy đó chị à.Bọn tôi đứa lơn lớn thì mắc cở bỏ ra ngoài, còn lủ trẻ con thì nghỉ cô này có vỏ,dùng gậy chọt và đánh côn với chồng ,còn mấy anh chị lơn lớn thì nghỉ .....Thật ra cô ấy trồng trọt nên bị nắng ăn đen da và mê làm nên gầy TRỜI ƠI LÀ THẾ ///////////////////////////////

Trời! siêu chứng là siêu trứng đó ,con châu,ông chời,chồng chọt (là trồng trọt chứ không phải ông chồng lấy cái ấy chọt vào đâu nha)Hồi còn bé 1 người bạn của dì tôi đến nhà ngoại chơi cô ấy nói với dì tôi 1 câu mà tôi nhớ mãi đến bây giờ .dì tôi hỏi sao bạn lúc này gầy và hơi đen thế ,cô ấy trả lời tỉnh bơ ,chị ơi em thích chồng chọt mà chồng em không chịu,em năn nỉ hoài,rồi chồng em mới chịu rồi em lao vào,nên đen và gầy vậy đó chị à.Bọn tôi đứa lơn lớn thì mắc cở bỏ ra ngoài, còn lủ trẻ con thì nghỉ cô này có vỏ,dùng gậy chọt và đánh côn với chồng ,còn mấy anh chị lơn lớn thì nghỉ .....Thật ra cô ấy trồng trọt nên bị nắng ăn đen da và mê làm nên gầy TRỜI ƠI LÀ THẾ ///////////////////////////////

Tiếng Việt chúng ta thật là cao thâm :D

ha ha , mới đọc cứ tưởng là mua mấy em vịt siêu "dở chứng" đó chứ.
thôi, anh Nuoide hay anh Giang sửa lại giùm người ta đi, sai lỗi chính tả

Hìhì, xét nội dung đăng tin của chủ topic quá đơn giản. Cần mua mà không cho biết mình ở đâu, sdt liên lạc, chỉ có 1 cái email ! Nên mình quyết định khóa topic này lại, mọi "chứng" xin tạm kết lại ở đây :D

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back