nên nuôi trồng gì

• Thread starter phamtheviet
  • Ngày gửi
Chào các bạn mình 28 mình nuôi gà vịt đẻ trứng,nhưng vụ này vỡ lở rồi,cúm gia cầm đã cướp đi cả ngàn con gà vịt rồi,thấy muốn nôi con gì khác mà không biết nuôi gì kinh tế nữa,mình ở bình định thời tiết nóng lắm.mong các bạn cho mình ý kiến đóng góp với nhé
mĩnhin cảm ơn

Chào các bạn mình 28 mình nuôi gà vịt đẻ trứng,nhưng vụ này vỡ lở rồi,cúm gia cầm đã cướp đi cả ngàn con gà vịt rồi,thấy muốn nôi con gì khác mà không biết nuôi gì kinh tế nữa,mình ở bình định thời tiết nóng lắm.mong các bạn cho mình ý kiến đóng góp với nhé
mĩnhin cảm ơn
Nuôi chuột đi :), chuột thì nóng cỡ nào cũng chơi được cả. Mình đang nuôi chuột cống nhum đây, chúng khỏe lắm. Đặc biệt, đây là hướng mới!
Nuôi chuột đi :), chuột thì nóng cỡ nào cũng chơi được cả. Mình đang nuôi chuột cống nhum đây, chúng khỏe lắm. Đặc biệt, đây là hướng mới!
bạn hướng dẫn chi tiết về chuồng nuôi, thức ăn cho mình được không? cảm ơn trước!

nuoi con nay co i may "anh" hoi tham ko bac.
nghe thi cung thich nhung so bi cam ko cho nuoi.:Bash:

Nuôi những con vật truyền thống, quan trọng nhất là phòng ngừa dịch bệnh. Còn nuôi con vật mới về bệnh dịch có ít hơn. Nhưng lại quan trọng nhất là đầu ra .....

Back