Thảo luận Nhìn đàn gà này mà thèm quá

• Thread starter nguyentai007
  • Ngày gửi
gà.jpg Mọi người thấy đàn gà này thế nào? có người rao bán gà giống nhưng mà lại đảm bảo trên 90% là gà trống. nên mình sợ gà này bị tiêm hocmon quá. mong mọi người đóng góp ý kiên

Gà D300 có tích màutrắng giống gà rừng. Gà này hình như của dabaco phải ko chủ top. Lúc trước có thấy ông ts. Lâm Hùng giới thiệu bầy gà này phải đeo kính ko nó đập bậy giữ lắm. Hehe

Đây không phải Dabaco. Em nuôi dabaco thấy màu khác. Tươi hơn và nhìn nặng hơn. Lên Youtube là có hết ak

đây là giống gà mới được nuôi trong trại dabaco. khoảng hai tháng trước mình vào trại mua phân về bón cây mới biết. gà này nhìn khu nuôi dưới 1kg nhìn còn đã mắt hơn nữa

đây là giống gà mới được nuôi trong trại dabaco. khoảng hai tháng trước mình vào trại mua phân về bón cây mới biết. gà này nhìn khu nuôi dưới 1kg nhìn còn đã mắt hơn nữa
đây ko phải gà D300 nhé gà D300 tai trắng .Đây là con gà loại mới vùng mình vẫn gọi nó là gà ta hay gà 1 màu

mình không biết tên giống gà. nếu bạn ở gần dabaco. có thể tới xem. khu nuôi gà này đối diện cổng trại lợn giống.

Gà trống nhiều cỡ này mà thuộc loại gà các cụ nuôi ngày xưa thì chúng nó "phét" nhau cả ngày đầu toàn máu be bét :).
Không biết có thuốc gì để hạn chế đá nhau không nhỉ (không phải thuốc cắn mổ nhé vì tôi dùng rồi không ăn thua) ? Tôi nuôi mấy chục con gà "cỏ" cho vui nhà mà nó đánh nhau quá, lông lá và mồng tích đều đầy vết thương không được như hình đâu.

đây không phải là gà D300, đây là gà chíp hay gà tàu, gà làm lễ, thắp hương. gà này toàn là gà trống nhưng rủi ro cũng cao vì vận chuyển ở xa về

gà tàu lông đỏ và nhỏ con hơn bạn nhé.màu lông đỏ vàng chứ không pha đen như gà này.
mình đang bán giống gà tàu lông đỏ toàn trống giá hiện tại là 10.000đ/con.
nuôi làm gà giò tết thời điểm này vừa đẹp. nếu sau hai tuần nữa chắc chỉ 6000/con
nếu nói về hình thức gà giò bán tết thì hiện tại việt nam mình chưa có giống nào vượt qua được giống gà tàu lông đỏ về màu sắc. chất lượng thịt cũng tương đối vì đây là giống gà nhỏ con.
nhận xét một cách khách quan, chứ mình cũng không ưa gì trung quốc.

Xem file đính kèm 2749 Mọi người thấy đàn gà này thế nào? có người rao bán gà giống nhưng mà lại đảm bảo trên 90% là gà trống. nên mình sợ gà này bị tiêm hocmon quá. mong mọi người đóng góp ý kiên
đây xác thực là giống gà Ri ô tía của Dabaco! mình đang nuôi 200 em! mà hết 190 em là gà trống rồi! chỉ khác 1 điểm là gà mình đang nuôi có đeo kính! ngoài ra chẳng khác gì trong hình!

gà tàu lông đỏ và nhỏ con hơn bạn nhé.màu lông đỏ vàng chứ không pha đen như gà này.
mình đang bán giống gà tàu lông đỏ toàn trống giá hiện tại là 10.000đ/con.
nuôi làm gà giò tết thời điểm này vừa đẹp. nếu sau hai tuần nữa chắc chỉ 6000/con
nếu nói về hình thức gà giò bán tết thì hiện tại việt nam mình chưa có giống nào vượt qua được giống gà tàu lông đỏ về màu sắc. chất lượng thịt cũng tương đối vì đây là giống gà nhỏ con.
nhận xét một cách khách quan, chứ mình cũng không ưa gì trung quốc.
Bạn này chắc ở miền trung. Gà tàu bn bán là gà gì vậy cho vài thông tin về con giống bn ơi

mình ở miền bắc. gà tàu loại mình nói toàn trống lông đỏ đẹp. nuôi vụ gà tết thì ổn .
không phải vụ tết thì không nên nuôi vì nhỏ con. nuôi 3,5 tháng cân nặng từ 2,2-2,4kg

mình ở miền bắc. gà tàu loại mình nói toàn trống lông đỏ đẹp. nuôi vụ gà tết thì ổn .
không phải vụ tết thì không nên nuôi vì nhỏ con. nuôi 3,5 tháng cân nặng từ 2,2-2,4kg
Mình muốn nuôi thì bắt gà ở đâu bạn,giá cả thế nào?

bạn gọi cho mình số : 0902.099.112.
Hay làm tý gà này nhỉ :p Đầu ra thế nào hả a Đại?? Có đc giá hok??
gà này đầu ra tốt vì màu lông đẹp, nhỏ con, thịt ngon. vẫn được giá hơn gà mình nhất là dịp tết. chỉ có vấn đề nhỏ con. mình nghĩ có khi mấy trung quốc ăn cắp tuyển chọn từ giống gà ri của mìnhhôm nay rảnh hỏi bà bác làm trong trại dabaco gà này là giống gà mới của dabaco gọi là gà "nòi" giá gà bóc trứng tại trại là 25.000đ/con. j dabaco : 23000đ/con.
ngoài trại.
lai mía toàn trống 15.000đ/con. lai mía thường 12.000đ/con.
gà tàu toàn trống 10.000đ/con.
ae nào muốn mua rẻ đợi hai tuần nữa chắc chỉ 5-6000đ/con
gà dabaco tại trại thì gần như giá không biến động

Back