Nuôi bồ nhốt sinh sản.

• Thread starter Là gì nhở
  • Ngày gửi
Dạ đc chào các bậc tiền bối. Cho e hỏi bây giờ e muốn nuôi bò ss nhốt tại chuồng đã ko ạ. Vì gia đình nhà e ko có điều kiện đi chăn thả đc ạ. Rất mong các bậc tiền bối chỉ bảo ạ.

chết cười với tiêu đề của bác... Nuôi Bồ nhốt
"Sinh sản" nữa chứ. Cái này thì lỗ nặng nè, nuôi vk, vk đi làm mà còn cực bà cố luôn, huống chi nuôi nhốt sinh sản.

VỢ NHỐT còn chưa chắc ăn là con của mình
BỒ NHỐT thì bảo đảm 100% là con không phải của mình
vậy của ai ????????
chắc chắn là của ông bạn hàng xóm của mình rồi
:Drunk: :Drunk: :Haha::Haha:

VỢ NHỐT còn chưa chắc ăn là con của mình
BỒ NHỐT thì bảo đảm 100% là con không phải của mình
vậy của ai ????????
chắc chắn là của ông bạn hàng xóm của mình rồi
:Drunk: :Drunk: :Haha::Haha:
Chưa chắc đâu chú Hoàng, con of vợ mình là chắc chắn, còn of nó với ai thì chỉ nó mới biết, thậm chí trời không biết.

Ban ấy vội quá chắc viết nhầm thôi.hjhj .nuôi bò nhốt chuồng sinh sản hoàn toàn là đc,ko cần chăn thả,có điều bạn phải cho nó tắm nắng,chuống trại sạch sẽ là đc!

Dạ đc chào các bậc tiền bối. Cho e hỏi bây giờ e muốn nuôi bò ss nhốt tại chuồng đã ko ạ. Vì gia đình nhà e ko có điều kiện đi chăn thả đc ạ. Rất mong các bậc tiền bối chỉ bảo ạ.
chắc chăn là được anh, miễn là anh có chuồng trại và khoảng đất để trồng cỏ phục vụ nó là được ajk.

anh em nào biết trại bán bò giống ờ long an không chỉ mình với

nuôi bò sinh sản mà nhốt thì có hơi phức tạp chút ạ. vì trong quá trình mang thai bò mẹ cần được vận động hợp lí thì khi đẻ mới dễ và không phải can thiệp. Nuôi nhốt phù hợp với nuôi bò thịt hơn.

nuôi bò sinh sản mà nhốt thì có hơi phức tạp chút ạ. vì trong quá trình mang thai bò mẹ cần được vận động hợp lí thì khi đẻ mới dễ và không phải can thiệp. Nuôi nhốt phù hợp với nuôi bò thịt hơn.
Tôi nuôi ss nhốt chuồng mấy năm nay có vấn đề gì đâu.

bạn thom nuôi nhiều ko?
mình nuôi ít thôi 3 con đang chửa. Trước mình cũng nuôi bò đực lấy thịt nhưng không hiệu quả nên nuôi ít sinh sản thôi. mình nuôi mỗi đằng một tí. Vườn mình đào ao ở giữa và trồng cỏ xung quanh để nuôi cá và bo. Và nuôi mấy loại nữa.

mình nuôi ít thôi 3 con đang chửa. Trước mình cũng nuôi bò đực lấy thịt nhưng không hiệu quả nên nuôi ít sinh sản thôi. mình nuôi mỗi đằng một tí. Vườn mình đào ao ở giữa và trồng cỏ xung quanh để nuôi cá và bo. Và nuôi mấy loại nữa.
0978897484 add ae giao lưu thom
nhốt như
a nuôi như nuôi nhốt như nhốt heo. lun ạ. hay là......
heo sao đc.vẫn phải dắt ra ngoài cho tắm nắng chứ

Back