Nuôi chồn hương năm 2017

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
Đừng nói thế chỉ may mắn thôi

Đừng nói thế chỉ may mắn thôi
NẾU NÓI MAY MẮN THÌ ANH KHIÊM TỐN RỒI, ANH ĐƯỢC TRỜI PHÚ CHO CÁI TẦM NHÌN MÀ KHÔNG PHẢI AI CŨNG CÓ ĐƯỢC ĐÂU. EM ĐỂ Ý MẤY NĂM NAY NHỮNG DỰ ĐOÁN ANH ĐƯA RA HẦU NHƯ ĐỀU CHÍNH XÁC

HIỆN TẠI THẤY ANH ĐANG NÓI NHIỀU VỀ CON LE LE, CHẮC SẮP CÓ BIẾN. ANH NÓI RẤT HỢP LÝ, MỘT KHI NGƯỜI TRỮ NHIỀU THÌ TỰ ĐỘNG GIÁ TĂNG LÊN, ĐẾN LÚC BÁN RA Ồ ẠT NHIỀU HÀNG THÌ BỊ ÉP GIÁ VẬY LÀ NGƯỜI TRỮ LE LE SẼ KHÔNG LỜI NHƯ NHỮNG NĂM TRƯỚC (THẬM CHÍ LỖ)

NẾU NÓI MAY MẮN THÌ ANH KHIÊM TỐN RỒI, ANH ĐƯỢC TRỜI PHÚ CHO CÁI TẦM NHÌN MÀ KHÔNG PHẢI AI CŨNG CÓ ĐƯỢC ĐÂU. EM ĐỂ Ý MẤY NĂM NAY NHỮNG DỰ ĐOÁN ANH ĐƯA RA HẦU NHƯ ĐỀU CHÍNH XÁC

HIỆN TẠI THẤY ANH ĐANG NÓI NHIỀU VỀ CON LE LE, CHẮC SẮP CÓ BIẾN. ANH NÓI RẤT HỢP LÝ, MỘT KHI NGƯỜI TRỮ NHIỀU THÌ TỰ ĐỘNG GIÁ TĂNG LÊN, ĐẾN LÚC BÁN RA Ồ ẠT NHIỀU HÀNG THÌ BỊ ÉP GIÁ VẬY LÀ NGƯỜI TRỮ LE LE SẼ KHÔNG LỜI NHƯ NHỮNG NĂM TRƯỚC (THẬM CHÍ LỖ)
Bạn hiểu ý tôi

Hi hi đề nghị anh em viết bài có dấu đi cho mọi người dể đọc tý cám ơn .
Anh Xuân Vũ tái xuất rồi đó nha ........ka ka ka .

Chào anh Xuân Vũ ( em đã từng gặp anh, và rất mến mộ anh) !
Bây giờ em mới tính chuyện lập trại chồn thì anh thấy có ổn không ?
Xu hướng thị trường giống và thịt tương lai 1-5 năm sau sẽ như thế nào anh ?
Thân chào và mong rep của anh .

Chào anh Xuân Vũ ( em đã từng gặp anh, và rất mến mộ anh) !
Bây giờ em mới tính chuyện lập trại chồn thì anh thấy có ổn không ?
Xu hướng thị trường giống và thịt tương lai 1-5 năm sau sẽ như thế nào anh ?
Thân chào và mong rep của anh .
NĂM NAY SỐ NGƯỜI ĐẦU TƯ VÀO CON CẦY VÒI HƯƠNG NHIỀU HƠN MỌI NĂM, SỐ LƯỢNG CŨNG TĂNG LÊN ĐÁNG KỂ. VÀ SỐ NGƯỜI PHÁ SẢN VÌ NÓ CŨNG KHÔNG ÍT (NHIỀU TRẠI CHẾT SẠCH), HIỆN TẠI CON CẦY VÒI HƯƠNG VẪN ĐANG ĐI THEO QUY LUẬT: GIÁ CAO VÀ ĐẮT HÀNG VÀO MÙA NGHỊCH, MÙA THUẬN THÌ RẺ VÀ KHÓ BÁN HƠN (ĐỐI VỜI CẦY NUÔI). NẾU BIẾT CÁCH NUÔI LÀM SAO KHÔNG QUÁ BÉO BỤNG THÌ VẪN SỐNG ĐƯỢC

chào anh nguoinhaque anh có con giống bán ko vậy ?

Chao ah e dinh nuoi chon huong lieu e co nuoi duoc ko ah . va ben ah con giong ko ak. Bao nhieu / cap zay ah

em newbie. kính chào các bác. rất mong được chỉ dẫn về con chồn hương ạ.

Chào anh Xuân Vũ mấy ngày trước em có gọi cho anh nhờ anh tư vấn vụ chồn hoang dã , em mới mua được 3 con cái 1con hoang dã 1kg2( được 1 tháng ) và 2 con thuần ( 1 tuần)1con 1kg4 và con 1kg8 , em nuôi thấy nó cũng ăn tốt .Em xin cám ơn anh Xuân Vũ nhiều đã tư vấn cho em .

S

File đính kèm

72 KB · Lượt xem: 34
    66.2 KB · Lượt xem: 33
    177.8 KB · Lượt xem: 32
2 con thuần em mua 6tr và con hoang 1tr9 ok ko anh ? 1 con 1kg8 sau em xem thấy cái bụng nó hơi lớn quá anh ko biết nó có bị ji ko ? thường nó ngủ nằm ngửa bụng lên .

Đó là dấu hiệu chồn phát triển tốt.
Cũng là dấu hiệu phát phì
Phát phì ít thì rất OK
Phát phì nhiều , có thể không sinh sản, hoặc tiêu chảy , sưng mắt nguy hiểm

Vậy là em phải giảm cân cho em nó theo anh Vũ cho ăn cá hay chuối tốt hơn .Nếu nuôi sinh sản 1 ngày an

Back