NUÔI DÔNG - 100tr

• Thread starter kehocviec
  • Ngày gửi
Hiện nay em đang thất nghiệp,em có được 100triệu,em tính nuôi con dông(còn gọi là kỳ nhông),hiện em đang ở Tây Ninh,không biết có được không,mong mọi người tư vấn giùm em,em xin cảm ơn.:6^:

Bạn hãy bỏ ra 1 triệu nuôi thử vài con Giông trước đã.Sau khi thành công, bỏ thêm 9 triệu nữa nuôi tiếp.
Sau khi thành công, bỏ thêm 90 triệu nữa.
*

Bạn hãy bỏ ra 1 triệu nuôi thử vài con Giông trước đã.Sau khi thành công, bỏ thêm 9 triệu nữa nuôi tiếp.
Sau khi thành công, bỏ thêm 90 triệu nữa.
*
Hy vọng sẽ có giai đoạn đầu tư thứ 3. Và hy vọng sau khi đầu tư còn đủ 100tr vốn.

ở Long An, trước thị trấn Tân An, Long An có 1 trại có tấm bảng bán cá rô đầu vuông, ba ba, lươn giống. Ở đó có 1 bác rất cừ (không biết có phải member của agriviet không) nuôi đủ thứ: ba ba, bảy màu , gà giò, gà mỹ, gà lôi, rắn ráo trâu, dông, nuôi bán hoang dã rất bài bản. không biết là cao nhân nào nữa?.

Hiện nay em đang thất nghiệp,em có được 100triệu,em tính nuôi con dông(còn gọi là kỳ nhông),hiện em đang ở Tây Ninh,không biết có được không,mong mọi người tư vấn giùm em,em xin cảm ơn.:6^:
Ở Tây Ninh thì lên biên giới mua bán nông sản Campuchia đi bác .\

Em đang cần mè đen + vàng, bắp hạt khô bác tìm giúp em

NUÔI DÔNG Ư , EM XIN CAN BÁC , EM TỪNG ĐI RA NGOÀI HÀM THUẬN BẮC, ĂN NẰM NGOÀI ĐÓ CẢ THÁNG , NƠI CÓ CON DÔNG ĐẶC SẢN DÔNG KHU LÊ NỔI TIẾNG , NHÀ NÀO CŨNG NUÔI DÔNG NHƯNG KHÔNG AI GIÀU CẢ. bỎ BẠC TRĂM TRIỆU THU BẠC CẮT , LÂU LÂU MỚI CÓ NHÀ HÀNG KÊU VÀI KG GIÔNG THỊT ( 350K/KG) , CHỦ YẾU BÁN GIỐNG ( 450K/KG )

nuôi nhiều chẳng bán được bao nhiêu. Từ Nhím, kỳ đà, rắn mối cho đến chim trĩ, gà đông tảo,,, mua giống về nuôi rồi làm thịt ăn từ từ chứ bán thịt ai mua.

Back