nuôi gà bán tết

còn 3,5 tháng là tết . giờ nuôi thúc la vừa đúng tết . nếu trể bán được luôn rầm tháng giêng .

nuôi kịp bạn à. chịu khó úm thật tốt 25 ngày đầu. là kịp rằm tháng chạp thôi . Cố lên
=> mà bạn ở tỉnh nào vậy

ok cám ơn anh em đã giúp mình cũng có kinh nghiệm nuôi úm gà rồi nên không khó khăn lắm cám ơn anh em cùng cố gắng nhé

cho em hỏi thời điểm này nuôi gà ta con mới nở 1 ngày đến tết là đủ tiêu chuẩn bán chưa vậy các bác
thank các bác trước

đủ hay không là còn phù thuộc vào khẩu phần ăn như thế nào

giờ nuôi gà tết quá sớm rồi. đầu tháng 9al là ok

em hỏi thật em chỉ sợ không kip thôi em kham khảo thấy nhiều người bảo nuôi gà mới nở giờ không kịp bán tết nên em kham khảo kinh nghiệm của anh em nuôi gà cho ý kiến tốt nhất giờ là 20/08 âm rồi còn kịp không ạ

em hỏi thật em chỉ sợ không kip thôi em kham khảo thấy nhiều người bảo nuôi gà mới nở giờ không kịp bán tết nên em kham khảo kinh nghiệm của anh em nuôi gà cho ý kiến tốt nhất giờ là 20/08 âm rồi còn kịp không ạ

4th kịp nhưng thịt ko ngon = 5 tháng. bạn cho ăn nhiều vào, trộn cả đậm đặc của heo cho gà ăn nữa

4th kịp nhưng thịt ko ngon = 5 tháng. bạn cho ăn nhiều vào, trộn cả đậm đặc của heo cho gà ăn nữa

Anh TienChip cho em hỏi ^^! đậm đặc loại cho heo ăn mình trộn loại nhiu % đạm ạ ?? Với gà con còn bé mình trộn như vậy có sau không anh ??

cái này mình cũng hỏi nhiều người rồi. nếu muốn nhanh thì nên cho ăn thêm. nhưng thịt nó nhão đó. phải ngưng tháng cuối để cho thịt săn lại. thông thường thì cho ăn từ tháng thư 3. Đậm đặc bạn chọn loại 40% đạm ấy .

Moi tao tai khoan dien dan ma k bit dien dan nay con cac tien boi hoat dong k sao ma thay toan la 2013 zay

ngày nay đâu nhất thiết phải bán gà vào dịp tết nhỉ, ng ta ăn suốt năm mà. lúc nào bánc ũng có khách mà bạn, không chừng tết nhiều khi còn rẻ hơn ngày thường nữa đó, cứ nuôi và bán từ từ bạn à

Back