Nuôi gà siêu trứng-Nhờ các bạn có kinh nghiệm giúp mình nhé!

• Thread starter tu_nghiemquang
  • Ngày gửi
Hiện tại mình đang có ý định mở rộng thêm trang trại nuôi gà siêu trứng! Mình rất mong được các bạn có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn và phân tích giúp mình xem nên làm thế nào cho hợp lý và với mô hình 1000 gà thì đầu tư hết khoảng bao nhiêu tiền, với số lượng đó lợi nhuận ước tính khoảng bao nhiêu. Một điều vô cùng quan trọng là chỉ số an toàn.
Nếu bác nào có bản vẽ thiết kê chuồng trại thì cho mình xin luôn nhé! Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn

Khoảng 100tr chưa kể chuồng trại. Không tin cứ tìm hiểu đi

Hiện tại mình đang có ý định mở rộng thêm trang trại nuôi gà siêu trứng! Mình rất mong được các bạn có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn và phân tích giúp mình xem nên làm thế nào cho hợp lý và với mô hình 1000 gà thì đầu tư hết khoảng bao nhiêu tiền, với số lượng đó lợi nhuận ước tính khoảng bao nhiêu. Một điều vô cùng quan trọng là chỉ số an toàn.
Nếu bác nào có bản vẽ thiết kê chuồng trại thì cho mình xin luôn nhé! Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn
quan trọng là bạn nuôi loại gà gì, ai cập 3 máu khoảng 120k/con là đẻ có thu. gà đỏ khoảng 110k/con là đẻ đều còn D300 chưa biết đó là chưa tính chuồng trại khoảng 50tr/1000con khoảng 120m2

Cai nay ban phai xin nguoi tham quan truc tiep, chu gap may ong ban con giong ma tu van thi kho lam.

Back