Nuôi gà ta thuần chủng (gốc 100%)

• Thread starter Pham Phu Khanh
  • Ngày gửi
Các bác vào xem gà ta thuần chủng của em nào
Website:http://www.gatathuanchung.com/
Gà ta thuần chủng của em:
- Con trống:
+ Màu tía đỏ, tía đen
+ Chân nhỏ vàng rực
+ Mồng lá đỏ
- Con mái:
+ Hình dáng thon, đầu nhỏ
+ Màu vàng mơ, hạt dưa,...
+ Chân rất nhỏ, vàng rực
Website:http://www.gatathuanchung.com/

Video Gà ta con mái 4 tháng tuổi
Video Gà ta con trống 3 tháng 5 ngày tuổi
Video Gà ta con mái 3 tháng 5 ngày tuổi
Video Con giống gà ta nở ngày thứ 20

Mấy bạn vô comment thảo luận trao đổi chia sẻ về gà ta thuần chủng thì nói chuyện tôn trọng giúp mình nhé. Gà ta thuần chủng không đem ra so sánh với gà ở tỉnh khác - thành phố khác, bạn nào nuôi thì có thể vô thảo luận chia sẻ 1 cách nghiêm túc, vì giống gà ta thuần chủng thả vườn này đầu ra giá cao tốt nên chỉ thảo luận về vấn đề gà ta thuần chủng thả vườn làm kinh tế đầu ra giá cao là OK rồi :D

Last edited by a moderator:
Bạn làm với mình cái hợp đồng! Bạn cấp giống mình nuôi đến khi lớn thì mình bán lại cho bạn giá 100k/1kg cấn trừ tiền giống. Mình chịu tiền xe giao gà cho bạn tại đại lộc quảng nam. Tại chỗ mình nuôi lên bán mỗi con có 100k. Tính ra mỗi kg chỉ khoản 70k thôi. Nếu bạn làm được thì mỗi tháng cấp cho mình 500 con giống
Làm hợp đồng thì dễ, còn bán thịt thì bạn sẽ bán cho mối, ở tiệc cưới. Bạn dám nuôi không, chắc chắn bán có đầu ra, sợ cung không đủ thôi.
Bạn vô cơ sở mình xem đi rồi mua bán, thấy bạn không tin tưởng lắm, tận mắt thì mới nuôi. Giá thì bán theo thị trường, không có xuống thấp đâu.
Bạn thông cảm, Forum này mình lập chỉ thảo luận, mình có đăng bên Mua&Bán, qua đó mua bán dễ hơn.
http://nhachannuoi.vn/gia-ga-doi-phu-binh-giam-manh/ - GIÁ GÀ CẢ NƯỚC ĐỂ MỌI NGƯỜI BIẾT MÀ LỰA CHỌN GÀ GÌ MÀ NUÔI NHÉ. RIÊNG GÀ TA THUẦN CHỦNG THẢ VƯỜN GIÁ VẪN CAO NHƯ THƯỜNG. 100 - 110 NGHÌN/KG, QUÁ ĐÃ.

Gà ta thuần chủng là con gà gì? Gà của chú em mới đẻ ra à .. hay là ông bà của chú em đẻ ra .. sách báo anh đọc chưa thấy cái giống gà ta thuần chủng. Chú nói rõ gà này do ai trong dòng dõi chú em đẻ ra để mọi người rõ luôn nhé :Haha::Haha:
Ăn nói như trẻ trâu. Không có chút tôn trọng người khác và học thức. Đúng là cái thứ đần độn ăn không nói chuyện tào lao. Ngồi trước màn hình vi tính gõ phím là giỏi. @Pham Phu Khanh : Khuyên bạn đừng tranh cãi với cái thứ này vì: "Tranh cãi với 1 kẻ ngốc chỉ để chứng tỏ cho người khác thấy có 2 kẻ ngốc mà thôi"

Ăn nói như trẻ trâu. Không có chút tôn trọng người khác và học thức. Đúng là cái thứ đần độn ăn không nói chuyện tào lao. Ngồi trước màn hình vi tính gõ phím là giỏi. @Pham Phu Khanh : Khuyên bạn đừng tranh cãi với cái thứ này vì: "Tranh cãi với 1 kẻ ngốc chỉ để chứng tỏ cho người khác thấy có 2 kẻ ngốc mà thôi"
Cái Forum này lắng xuống rồi :D giới thiệu nuôi giống gà ta thần chủng đầu ra giá cao, bạn đó cãi khó nghe thôi :D

Bạn ấy càng cãi thì mình càng nói cho đúng cho hay ra thì bạn ấy đòi cung cấp giống, mà mình đâu có thấy liên lạc gì đâu :D mình không tranh cãi không được :D chưa hẵn là câu đó đúng :D họ ghét mình thì mình cứ nói đúng nói hay thì họ ngẫm nghĩ lại thôi, mọi người nhìn vào thảo luận thì biết ai nói chuyện có kiến thức, lịch sự :D

Bạn nuôi gà gì rồi :D có nuôi gà ta thuần chủng thả vườn không :D

Đây là giống gà kiến Quảng Nam phải k? B cho thông tin, ảnh gà bố mẹ. Người ta khoe k đk, b dấu giếm làm j?
Gà ta thuần chủng thả vườn cả nước đều có, không riêng gì Quảng Nam, quan trọng là bạn nuôi gà gì ra đầu ra giá cao làm kinh tế thôi. Tại sao người ta khoe không được ? Tôi mời bạn đến cơ sở tận mắt xem luôn.

Còn này là con gà do @Pham Phu Khanh đẻ ra. Kiến cò gì ở đây.
ăn nói có chút văn hóa đi bạn, tính chuyện đặt con giống gà ta thuần chủng thả vườn làm ăn rồi, sao còn nói chuyện như thế được ? chưa thấy bạn liên lạc đấy ?. Không thì yên phận làm anh hùng bàn phím đi =))

ăn nói có chút văn hóa đi bạn, tính chuyện đặt con giống gà ta thuần chủng thả vườn làm ăn rồi, sao còn nói chuyện như thế được ? chưa thấy bạn liên lạc đấy ?. Không thì yên phận làm anh hùng bàn phím đi =))
Đang tìm hiểu nguồn gốc con gà ta thuần chuẩn này từ đâu mà có .. để sau này đi bán biết đường mà trả lời... đang định nói đây là giống gà ta mới do @Pham Phu Khanh đẻ ra, hàng độc quyền không ai có ..lúc ấy mới làm ăn được chứ

Đang tìm hiểu nguồn gốc con gà ta thuần chuẩn này từ đâu mà có .. để sau này đi bán biết đường mà trả lời... đang định nói đây là giống gà ta mới do @Pham Phu Khanh đẻ ra, hàng độc quyền không ai có ..lúc ấy mới làm ăn được chứ
Hài, gà ta thuần chủng thả vườn, xưa giờ là gà quê của Việt Nam, bạn nói lý lẽ thì lý lẽ kiểu gì chứ kiểu này con nít nó cũng biết cần gì phải tìm hiểu bạn?. Gà ta thuần chủng thả vườn nếu bạn không biết thì bạn chưa chắc đã nuôi gà lai của hãng khác =)).

Đây là giống gà kiến Quảng Nam phải k? B cho thông tin, ảnh gà bố mẹ. Người ta khoe k đk, b dấu giếm làm j?
cũng có người gọi là gà kiến, gà ta vàng... là 1 thôi. nó giống y gà ri mà đẻ nhiều như gà ta vàng. gần như lai lai hai loại này. bạn @Pham Phu Khanh nói cũng đúng giá ở đây đang là 110/kg gà trống đẹp 120k/kg... không có mà bán ấy chứ.o_O

Hài, gà ta thuần chủng thả vườn, xưa giờ là gà quê của Việt Nam, bạn nói lý lẽ thì lý lẽ kiểu gì chứ kiểu này con nít nó cũng biết cần gì phải tìm hiểu bạn?. Gà ta thuần chủng thả vườn nếu bạn không biết thì bạn chưa chắc đã nuôi gà lai của hãng khác =)).
Mệt với con gà ta thả vườn của chú quá ...chỗ anh mà nói lải nhãi gà ta thả vườn là họ nhét dép vào mồm đấy.

cũng có người gọi là gà kiến, gà ta vàng... là 1 thôi. nó giống y gà ri mà đẻ nhiều như gà ta vàng. gần như lai lai hai loại này. bạn @Pham Phu Khanh nói cũng đúng giá ở đây đang là 110/kg gà trống đẹp 120k/kg... không có mà bán ấy chứ.o_O
Nếu nói là gà kiến thì bạn nuôi lâu cỡ 6 - 8 tháng thì săn chắc hình con gà lại đẹp liền, nuôi lâu bạn làm kinh tế không được đâu :D Bạn nuôi gốc thuần chủng thì không giống ri, ri như thằng dabaco giá tết ni rớt thuê thảm, giảm 30% so với năm ngoái. Chỉ nuôi đúng gốc gà ta thuần chủng thả vườn thì bán theo thị trường là OK, đầu ra cao, yên tâm, không có mà cung ấy chứ =))
Mệt với con gà ta thả vườn của chú quá ...chỗ anh mà nói lải nhãi gà ta thả vườn là họ nhét dép vào mồm đấy.
vào mồm mấy người không có kiến thức, cãi lý trẻ trâu như bạn ấy, ăn nói thì không có văn hóa, không tôn trọng thì đừng nói. Lớn rồi, sống sao cho đáng mặt đàn ông đi!!!

Nói tầm phào gì thế..con gà ta thuần chủng này là gà ta do @Pham Phu Khanh đẻ ra ..chả phải ri, kiếng, hay lai gì hết nhé .

Nói tầm phào gì thế..con gà ta thuần chủng này là gà ta do @Pham Phu Khanh đẻ ra ..chả phải ri, kiếng, hay lai gì hết nhé .
Hài, Gà ta thuần chủng thả vườn là gà quê Việt Nam hồi xưa đến giờ nhé bạn. Cả nước Việt đều có nhé, quan trọng là có nuôi hay không thôi ? hay chỉ là nuôi gà lai ?
Đàn ông thì cho ra đàn ông, đừng mang tính đàn bà thế!!!

Ppk hiểu gà kiểu đó ctôi chịu thua. B nói gà kiến thuần, tả chi tiết hơn t còn nể. Chứ t chả hiểu gà ta tc chung chung quá vậy. Ngoài này, gà 6 ngón đã 200k kg rồi, quảng cáo như b mất khách.

Ppk hiểu gà kiểu đó ctôi chịu thua. B nói gà kiến thuần, tả chi tiết hơn t còn nể. Chứ t chả hiểu gà ta tc chung chung quá vậy. Ngoài này, gà 6 ngón đã 200k kg rồi, quảng cáo như b mất khách.
Tôi đã giới thiệu về gà ta thuần chủng thả vườn, gà này là của quê hương Việt Nam, mọi vùng miền tỉnh thành phố đều có nuôi, giá đầu ra cao theo thị trường. Bạn muốn biết chi tiết thì đọc lại bài thảo luận rồi xem chi tiết con gà, ở trên trang 1 cũng có tả. Forum này chỉ thảo luận về gà ta thuần chủng thả vườn chứ không có nói về loại gà 6 ngón đâu, gà đông tảo bán còn có giá mà tôi còn không nói vô đấy. Thảo luận cho đúng chủ đề! Tôi thấy bạn không có hợp với Forum nuôi gà ta thuần chủng thả vườn này đâu, có mỗi bạn là không biết gà gì, bạn không nuôi thì đừng thảo luận! Ở đây thảo luận chứ không có quảng cáo mua bán! Gà ta thuần chủng thả vườn bạn yên tâm, nó không bao giờ rớt giá như gà lai ở Hà Nội, Bình Định đâu. Lên google search xem giá thị trường gà ta thuần chủng thả vườn đi, 110.000 VNĐ/Kg đấy! thân!

Adu, t đang nuôi đủ mặt hàng gà ta mà thiếu gà kiến. B k muốn t k mua hàng rồi. Bùn thiệt !

Adu, t đang nuôi đủ mặt hàng gà ta mà thiếu gà kiến. B k muốn t k mua hàng rồi. Bùn thiệt !
nuôi gà ta thuần chủng mà nói thiếu gà kiến, bạn nói chuyện thật buồn cười =)), lên diễn đàn đi thảo luận với mấy người như bạn thật phí thời gian =))
Nuôi đủ mặt hàng gì không quan tâm, Forum này chỉ thảo luận gà ta thuần chủng thả vườn, đi ra đi, đừng vô nữa, không có hợp với Forum đâu mà thảo luận lý sự cùn.
Không hợp với giống gà ta thuần chủng thả vườn thì đừng thảo luận nữa nhé, mất thời gian lắm!

Hai hước thật, b khóa t lại đi thì t ra. Ok?
Con gà kiến Quảng Nam còn t ở Hà Nội, b chơi đt bao lâu mà đem gà nhà t ra chém gió với t?
T thả hết ra vườn đấy, đủ tiêu chuẩn lí sự chưa?

Back