Thảo luận Nuôi giun quế

• Thread starter HoanVt
  • Ngày gửi
Có bác nào đã từng nuôi giun quế ko nhỉ?cho em học hỏi cách nuôi ạ (từ quy trình làm chuồng nuôi,thức ăn và cách thu hoạch...).
Thức ăn giun quế ngoài phân bò có thể dùng phân gà được ko ạ.
Có ai nuôi giun quế ở Bà rịa Vũng Tàu ko?có thể bán cho em ít giống nuôi thử ko ạ.
Em xin trân thành cảm ơn!

15k/kg, bác muốn lấy nhiêu. e ở bắc giang, nhà e nuôi 50 bò vỗ béo
Ok, nuôi bò là có điểm chung rồi. Mình nuôi bò, giun quế và trồng gừng trong bao sử dụng phân bò và phân giun quế

15k/kg, bác muốn lấy nhiêu. e ở bắc giang, nhà e nuôi 50 bò vỗ béo
Chú có đổi giun lấy gừng giống không? Anh trả 1 nửa bằng tiền và một nửa bằng gừng, ok thì anh lấy 300-500kg trước
Chú có đổi giun lấy gừng giống không? Anh trả 1 nửa bằng tiền và một nửa bằng gừng, ok thì anh lấy 300-500kg trước
Phân giun trộn trồng gừng trong bao tuyệt vời

bạn cho mình xin sdt vs địa chỉ có dịp t đến tận nơi tham khảo cách nuôi vs lấy giống luon
So của mình đây.01674 666 566.minh ỏ vĩnh lộc thanh hóa.rất vui dc hợp tác chăn nuôi cùng bạn.

Phân giun trộn trồng gừng trong bao tuyệt vời
Gừng ngon đó nhưng e ăn ít lắm :))

TRÙN QUẾ GIA LAI chào bà con. Giá thì mỗi nơi mỗi khác đi kèm với chất lượng. Gần nhà e có trại bán giống rất cao mà vẫn bán đc. Quan điểm mỗi người mỗi khác thôi. Alô 0969049268. E tên hòa. Tỉnh gia lai. Nuôi trùn quế 2 năm. Kính mời các chuyên gia
Mấy hôm này trời lạnh nuôi trùn chán ghê

Back