nuôi lươn không bùn. em ở thanh hóa.cần anh chị giúp tư vấn và con giống

• Thread starter Lê Văn Lâm
  • Ngày gửi
hiện tại em đang phát triển mô hình nuôi lươn không bùn.quy mô trang trại.em cần các bác tư vấn về cách nuôi.con giôngs.ở thanh hóa có chổ nào bán con giống đảm bảo chất lượng.xa hơn củng đuọc ạ. em còn muốn tư vấn kỹ hơn.muốn đến thăm trang trại của anh chị thành viên có đc ko. em chân thành muốn giúp đở ạ

hiện tại em đang phát triển mô hình nuôi lươn không bùn.quy mô trang trại.em cần các bác tư vấn về cách nuôi.con giôngs.ở thanh hóa có chổ nào bán con giống đảm bảo chất lượng.xa hơn củng đuọc ạ. em còn muốn tư vấn kỹ hơn.muốn đến thăm trang trại của anh chị thành viên có đc ko. em chân thành muốn giúp đở ạ
Khuyên bạn một câu chân thành nhé, bạn bỏ ý định nuôi lươn đi, hoặc nếu nuôi bạn phải hiểu thật kỹ con lươn may ra mới làm được. Nếu muốn học thì vào nam một chuyến mà tham quan. Giống hiện nay mới chỉ có sinh sản bán nhân tạo thôi. Có nơi còn bán giống lươn gom ngoài tự nhiên về nữa cơ. Hi vọng bạn hiểu sao lươn có giá và nhất là miền bắc

Theo tôi thì không vào Nam, đến Trung gì hết, bạn nên tìm con khác mà nuôi. Nuôi con gà , con vịt xiêm, con trâu, con bò....

Theo tôi thì không vào Nam, đến Trung gì hết, bạn nên tìm con khác mà nuôi. Nuôi con gà , con vịt xiêm, con trâu, con bò....
Vùng triệu sơn thanh hoá nhà bạn này cũng là trung du như quê cháu nên cháu chẳng lạ gì bác vũ ạ. Trâu bò mùa này ko đủ thức ăn và giữ ấm thì chết rét dễ lắm. Còn gà và ngan ( vịt xiêm) thì giá gần như là bình ổn rồi. Bác vũ là đại gia về đvhd tư vấn cho bạn ấy vài con đặc sản hợp với vùng bắc trung bộ của bạn ấy đi bác

Bác lâm này rất năng động nhé
Rất thích những thanh niên như bác

thím này nuôi nhiều thứ nhỉ .. dúi bán không hết lại chuyển sang nuôi lươn .. không sợ lươn không bán được à

sợ thì lại chết à. mình củng rất sợ. nhưng phải kiếm cơm nuôi gia đình chứ ạ. các bác cứ đừa em

chủ thớt dư tiền, nuôi lấy kinh nghiệm, lỗ cũng kô sao. nói vậy dc chưa.

chủ thớt dư tiền, nuôi lấy kinh nghiệm, lỗ cũng kô sao. nói vậy dc chưa.
chả ai dư tiền mà nuôi lấy kinh nghiệm cả bạn ạ
các bác ở gần thanh hóa. có thể tư vấn cho em mua giống lươn bán nhân tạo để em nuôi bể không bùn được ko ạ. qua tết là ấm rồi. upppppppp

Chú làm chuyến nam tiến vào miền tây a nghĩ là có giống bán nhân tạo đấy, nhưng cẩn thận kẻo bị làm hàng nha. Chúc chú mau phát tài

Bác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem saoBác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem sao

Bác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem saoBác lê văn lâm ơi bác với e vào nam chuyên xem sao
mình đang tự xây bể nuôi nhân tạo để cấp giống cho miền bắc mình rồi. vào làm gì bạn. có chuyên gia làm công cho trại giống long an về vườn. sang giúp đở nên chắc sẻ thành công với một đống tiền bỏ ra

Khuyên bạn một câu chân thành nhé, bạn bỏ ý định nuôi lươn đi, hoặc nếu nuôi bạn phải hiểu thật kỹ con lươn may ra mới làm được. Nếu muốn học thì vào nam một chuyến mà tham quan. Giống hiện nay mới chỉ có sinh sản bán nhân tạo thôi. Có nơi còn bán giống lươn gom ngoài tự nhiên về nữa cơ. Hi vọng bạn hiểu sao lươn có giá và nhất là m
[QUOTE="do van canh, post: 945450, member: minh cung o thanh hoa neu ban ko so kho va kien tri minh se bao cho
Minh la nguoi di bat luon tu nho.bit con luon co nhug dac diem j.benh j vao mua nao.o mien bac minh chi nuoi dc tu thag 3 toi thag 11 thoi
Da lm an thi ko so

Con lươn nó tan nát từ đầu , nhưng mấy thằng cha kia cố lừa bà con mình. Có một số bà con bướng bỉnh nói không nghe , còn quay lại cắn lại người khuyên, vì quá thấm nhuần lời ngon ngọt của mấy thằng lừa đảo về con lươn/...

Back