Cần mua nuôi rắn hổ hèo tại nghệ an

• Thread starter congthuan7
  • Ngày gửi
C

congthuan7

Guest
tôi đang có ý định nuôi rắn hổ hèo tại nghệ an, anh em nào có kinh nghiệm nuôi rắn hổ hèo tư vấn dùm tôi với,điều kiện khí hậu như ở nghệ an có nuôi được không ah?nếu nuôi được thì lợi nhuận có cao không ah?tôi xin chân thành cám ơn

nuôi rắn thì cũng sợ ở nghệ an mình lạnh quá không biết có nuôi được không nữa. mình cũng định nuôi rắn nhưng thấy sợ thời tiết miền trung quá! hay là anh em mình nuôi trăn đi? nuôi rồi cùng chia sẻ kinh nghiệm!

nuôi rắn thì cũng sợ ở nghệ an mình lạnh quá không biết có nuôi được không nữa. mình cũng định nuôi rắn nhưng thấy sợ thời tiết miền trung quá! hay là anh em mình nuôi trăn đi? nuôi rồi cùng chia sẻ kinh nghiệm!
anh khánh phải không?trước đây cũng có 1 anh khánh người ngi lộc lên mua nhím của tôi mấy lần, ko biết co phải anh không?

rắn hổ hèo sợ lạnh, lạnh sẽ nhịn ăn, nếu rắn lứa thì lướt qua được, rắn non mới nở 1~2 tháng mà gặp mùa lạnh thì ....

mà anh có nuôi trăn không? tôi sợ rắn gặp lạnh nó chết nên định nuôi trăn! anh thấy thế nào? nếu nuôi dc thì cùng chia sẻ kinh nghệm

Nuôi cũng được nhưng , canh vào muà nóng nuôi vỗ béo bán rắn thịt

Back