Nuôi rắn hổ hèo. Thất bại lần 1. Bán nguyên đàn

• Thread starter huebkhcm
  • Ngày gửi
H

huebkhcm

Guest
Tình hình là tôi có rắn hổ hèo được khoảng một tháng rưỡi rối. Lúc mua giá 220k/con của anh Hoài (nguoinhaque). (Loại rắn đã được 1 tháng.) Do còn phải đi làm nữa nên nhờ người chăm sóc giùm tại dầu tiếng-bình dương. 42 con bị hao hụt 2 con do nó nuốt nhau lúc mới đưa về. chia làm hai chuồng nuôi. Rắn ăn khỏe, phát triển tốt. Ai ngờ hôm lễ vừa rồi không đóng cửa một chuồng, hai mươi con rủ nhau đi giỗ tổ Hùng vương, tìm lại dc 3 con còn 17 con chắc mải chơi quá không biết đường về. Do tuần nữa tôi chuyển công việc xa nên không tiện về thăm nom nó dc. Mà giao lại cho người ta hoàn toàn thì cũng không yên tâm chút nào. nên đành tạm thời gác lại kế hoạch chăn nuôi. khi nào công viêc ổn định sẽ tiếp tục. vậy ACE nào có nhu cầu mua rắn giống để nuôi thì alo. Hiên nay còn 23 con . bán nguyên đàn là 6.5t. rắn ăn khỏe. Không thấy xuất hiện bệh gì. Ăn mồi sống, chết đều dc.
Huệ: 0978792744

up cho bác mau bán được, nhưng nhằm thớt rồi bác ơi, qua mua bán kìa.

Chúc Bác bán được mau , khi nào công việc ổn định tái đầu tư . Bác xem chừng nó ăn giỗ tổ về kéo thêm cháu chích hihi

Bán được chưa bác ? bán rồi thì đống chủ đề lại .

Rắn Về nhà mới chưa Vậy Bạn ? Bạn đừng buồn Có ai nuôi rắn mà không bị xổng chuồng và chết đâu Bạn .

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự
  • Rắn ri voi, nuôi thử 1 hồ
    • Thread starter Xuan Vu
    • Ngày gửi
  • Chuyện buồn của nghề nuôi rắn
    • Thread starter Xuan Vu
    • Ngày gửi
  • Da ga và thú nuôi chọi gà
    • Thread starter da ga cua sat ucw8
    • Ngày gửi
  • Rắn - bài học nuôi bán cho bọn Trung Quốc