nuôi rắn mối được ko?

Hỏi câu bằng thừa quá đi, có rất nhiều bài viết nuôi rắn mối, sao bạn ko tham khảo trước đi.

ko pai vay dau . em cung da xem qua roi.nhung chua hieu ro ve tap tinh , va cach nuoi no, dat biet la cong dung cua no , mong moi nguoi cho min tham khao them

. thit thi cu ve.nhieu lam ma. y minh hoi cac ban la . nieu min bac duoc . co the tan dung de nuoi , va cho no sinh san hay khong, no co khac gi voi loai do min nuoi nhot ma sinh san duoc ko . va thi truong tieu thu no la o vung nao.

Last edited:
Kinh nghiệm bản thân của tôi là:
Chỉ kinh doanh gì mắt mình thấy lời.
Những gì mà không biết đầu ra, thì quên đi cho đỡ mệt.
*
Trường hợp nuôi rắn mối của bạn, so với nuôi sư tử còn khó có lời hơn.

dau ra cua no khong kho em da ti m duoc cho thu mua nhung hoi it , em da bat dau nuoi roi , em nuoi duoc 3 ngay roi , cung ko co gj la kho ca , ma so con giong nay em toan bat o ngoai tu nhien , chi mat khoan 100 nghjn la co duoc gan 100 con giong roi.

dau ra cua no khong kho em da ti m duoc cho thu mua nhung hoi it , em da bat dau nuoi roi , em nuoi duoc 3 ngay roi , cung ko co gj la kho ca , ma so con giong nay em toan bat o ngoai tu nhien , chi mat khoan 100 nghjn la co duoc gan 100 con giong roi.

nếu chổ tui mà 1000/1 con thì mình mua cho rắn ăn đã luôn.

em o thua thien hue . hien em dan di daklak de sem dat trong cao su . khoang 1 thang nua moi ra , ma ban muon mua no ko , em cho bac so dt bac lien lac voi may dua bay rang moi ,

nuôi rắn mối để làm gì? nếu là 1000/1con thì nuôi ra bán ở đâu? nếu bán đc nên mua đi bán lại hay hơn nuôi. rất nhiều người dân nuôi bị rắn mối 'cắn' đau lắm rồi.

bac nen tim đâu ra trước đi roi nuôi bac ak . đâu ra cung de thôi chj can cô gang. nêu co si liên lac voi minh 01634365067 nt roi minh nt laj

Bài viết có nội dung tương tự
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi
  • kinh nghiem nuoi dế
    • Thread starter DiDi
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • Nuôi trun hô va trun huyet
    • Thread starter Tuan anh 31990