Nuôi rắn ráo trâu.

• Thread starter Hãn NB
  • Ngày gửi
Chào các bác, chẳng là e đi làm cnv vất vả quá, lương chẳng để ra được đồng nào cả. Hôm nọ đi xem mô hình nuôi rắn hổ trâu e thấy hay hay rồi cất luôn hơn 2 chục con về nuôi. E nuôi được 1 tuần rồi nhưng kiến thức còn yếu quá. Mong các bác tư vấn giúp e xem e chăn nuôi loại này có hiệu quả hay không. À. mà có phải đăng ký không nhỉ? Nếu có thì thủ tục và chi phí như thế nào các bác nhỉ? Còn đầu ra nữa. Mong các bác tư vấn giúp. Em ở miền bắc.

xin chao moi nguoi. Minh cung dang co y dinh nuoi ran rao trau nen mong moi nguoi tu van gium. minh o nam dinh

Rắn vổ béo thường là rắn được nuôi từ nhỏ lên, vì nó đã thuần dễ cho ăn mồi. Còn rắn đã lớn rồi hoang dã về khó ăn và ít có con chịu ăn. Giá hiện nay loại 1 khoảng 300k/ kg , tôi ở Huyện Đức Huệ, tỉnh Long An
Bác cho hoi rắn loại 1 bác có nhiều ko?tính hỏi bác mua mấy tạ bác cho e xim số dt của bác được ko?

Bác cho hoi rắn loại 1 bác có nhiều ko?tính hỏi bác mua mấy tạ bác cho e xim số dt của bác được ko?
Vài tạ là chuyện nhỏ thôi, nếu giá tốt tôi sẽ cho mấy người em tôi , bán cho chú cả tấn luôn đó . Chú ở đâu vậy, mua giá cả thế nào, và mua lâu dài không?

Cứ nuôi đi bác kô lo đâu. Giá rắn ngoài bắc vẫn 500k bác cố gắng soi mồi hạn chế mua thời điểm này. Sau nó đẻ ra con mình kô mất tiền mua giống là đã lãi rồi. Giá trứng năm ngoái cao nhất loại đẹp 135k/quả. Nha e tính nếu nó xuống 50k vẫn có lãi nhé
Rắn vổ béo thường là rắn được nuôi từ nhỏ lên, vì nó đã thuần dễ cho ăn mồi. Còn rắn đã lớn rồi hoang dã về khó ăn và ít có con chịu ăn. Giá hiện nay loại 1 khoảng 300k/ kg , tôi ở Huyện Đức Huệ, tỉnh Long An
Giá 300k loại 1 hả bác. Vậy thì cháu chịu luôn giá đó. Phì trắng nhà cháu vừa bán còn đc 410k/kg mà bác.

Vài tạ là chuyện nhỏ thôi, nếu giá tốt tôi sẽ cho mấy người em tôi , bán cho chú cả tấn luôn đó . Chú ở đâu vậy, mua giá cả thế nào, và mua lâu dài không?
Bác cho em sdt của bác để tợn liên lạc
Khi nào bác online cho em xin số điện thoại để em liên lạc mua rắn nhé.e mua nhiều,mua lau dai nhé

Bác vũ oi e ở hải dương cũng mún nuôi mấy e hổ trâu e cũng đã tìm hiểu trên mạng những kiến thức cơ bản rồi nhưng e mún là học hỏi kinh nhiệm của những người đi trước mà đặc biệt là bác đã qua nhiều năm nuôi chúng rồi.tien cho e hỏi nếu e mún mua rắn rống bác còn k vậy và giá rắn giống là bao nhiêu? Cảm ơn bác ha

Bài viết có nội dung tương tự

Back