phân biêt răn ho heo

• Thread starter Trần Thị Bành
  • Ngày gửi
phân biêt như thê nào đe biêt răn duc va cai khi duoc 500gam. cam on cac bac cac chu truoc nhe

ai bít up cho bạn ấy đi. mà bạn cũng nuôi rắn à?

mà mình cho sdt này bạn thử gọi điện hỏi chú ấy xem sao nhe, sdt của chú xuan vu men trong 4rom đó, chuyên về các loại rắn lun : 0907938476

mà ở an giang ở huyện nào thế. mình ở tt tri tôn nè. làm quen nha. cho mình sdt đi để tham khảo kt và mô hình nuôi rắn

tới mùa sinh sản ta đè và đẩy nhẹ lên lỗ huyệt con rắn nếu con nào có gai giao cấu lòi ra thì đó là rắn đực, nó nhỏ thôi chứ ko to lắm đâu nên phải nhìn kĩ mới thấy. nhớ là đè nhẹ thôi nghe, nếu ko bạn có rắn làm mồi nhậu đó ^ _^

Phân biêt như bạn mình thấy mao hiểm quá. nhìn con rắn phân biệt đươc không bác ? bác co nuôi rắn ho heo chưa bác vancong?

nhà dì út của mình có nuôi, nhìn bề ngoài khó phân biệt lắm bạn ơi, bạn đợi đến mùa sinh sản của rắn đi, bạn cầm con rắn lên, 1 tay cầm, 1 tay dùng 5 ngón vuốt nhẹ từ giữa thân con rắn đến sau đuôi. bạn sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 con rắn đực và cái. ở AG quê mình giờ nhiều người nuôi con rắn này quá he các bác

Bạn ở huyện nào và xả nào vậy? mình muốn xem mô hình nuôi rắn. cám ơn bác trươc nhe.

minh o Tân An, Tân châu. nhà út nuôi rắn ở Đồng Tháp, còn bạn ở đâu vậy?

Last edited by a moderator:
nhà dì út của mình có nuôi, nhìn bề ngoài khó phân biệt lắm bạn ơi, bạn đợi đến mùa sinh sản của rắn đi, bạn cầm con rắn lên, 1 tay cầm, 1 tay dùng 5 ngón vuốt nhẹ từ giữa thân con rắn đến sau đuôi. bạn sẽ thấy sự khác biệt giữa 2 con rắn đực và cái. ở AG quê mình giờ nhiều người nuôi con rắn này quá he các bác
Phân biệt đực cái kiểu này thì rất chính xác , nhưng hãy nói cách vuốt thế nào, an toàn sức khỏe cho rắn. Có nhiều cách vuốt hoặc nhìn cũng phân biệt được

Mình ở huyện chợ mới. bạn có thể cho địa chỉ của út bạn cho mình được không ? mình muôn tham quan mô hình nuôi để học hỏi . cám ơn bạn trước nhe.
---------------
Bác xuan vu cho con hỏi rắn ăn no quá bụng phình to,thở yếu có anh hưởng gì không bác. Cám ơn bác

em có nghe nói nhìn từ hậu môn của rắn về phía đuôi.
nếu nhỏ dài : rắn đực
nếu ngắn mập: rắn cái.
Không biết có đúng không ? nhờ các bác đính chính dùm
chào các bác

minh có người bạn cung ở chợ mới gần cầu Rọc Sen, nghĩa biết chỗ đó không. đó là nhà dì út mình, nên dắt bạn đến chơi sẽ không được tự nhiên đâu. nghia cho mình địa chi đi, và số điện thoại nếu được khi qua nhà bạn mình chơi sẽ ghé nhà bạn chơi luôn. bạn mình ở đó cũng tên nghĩa nữa

Mình ợ ngần sân vận động huyện luôn đó bạn. số điện thoại 0918421242 hoặc 0946004222.
Nhà của út bạn nuôi co nhiều không ? hình cho bạn co ông thành nuôi cũng nhiều lám phải không ?

mình cũng không biết nữa dì mình nuôi khoảng 200 con, bây gio chắc khoảng 1/2 kg rồi
bạn nghĩa nuoi rắn này lúc nào, nhiều không vay

Bài viết có nội dung tương tự
  • Xin hoi ve bo cau de trung vo mem roi be
    • Thread starter Khanh van
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • heo con moi sinh 2 ngay di ia phan vang
    • Thread starter n.thanhtruyen
    • Ngày gửi