Quán âm nhạc

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
nghe đc đo bac oi,cu tiêp tuc phat huy so truong đi.anh em ung ho su đong gop cua bac.co găng chút nũa là bằng quang dũng dó,hii

--------

cai nay nghe co vẻ dc đó ?có giọng ca kim cương nào thi thể hiện lên hết đi.

Last edited by a moderator:
nghe đc đo bac oi,cu tiêp tuc phat huy so truong đi.anh em ung ho su đong gop cua bac.co găng chút nũa là bằng quang dũng dó,hii

--------

cai nay nghe co vẻ dc đó ?có giọng ca kim cương nào thi thể hiện lên hết đi.

Anh thantai47 ới ời!!!
Ca sĩ có tuổi...sắp có tên ...có Fan hâm mộ rồi nè!

Ca hát là sở thích của Tigon đó, anh thanhnienlapnghiep có muốn thử sức với Tigon và các bạn trên đây không nè?

À, mà anh thanhnien ở Hà Tĩnh hả? Xứ sở của những câu hò ví dặm hay lắm lắm...
Hôm nào cho bà con thưởng thức một bản hén?!

uh.chắc phải thử sức coi có thể vào dc vònh gửi xe ko chứ.hj

Kế hoạch đã lên sẵn rồi....Nhưng theo định hướng của Admin thì năm nay miền Bắc cố gắng có offline hoành tráng luôn nè.
Anh thanhnienlapnghiep chắc thu tiền gửi xe mệt xỉu luôn á!
Nhớ hú Tigon tham gia zới nghen!:wub:

Kế hoạch đã lên sẵn rồi....Nhưng theo định hướng của Admin thì năm nay miền Bắc cố gắng có offline hoành tráng luôn nè.
Anh thanhnienlapnghiep chắc thu tiền gửi xe mệt xỉu luôn á!
Nhớ hú Tigon tham gia zới nghen!:wub:

Ngoài này tụi mình đang chuẩn bị rục rịch rồi.
Đã mở một cuộc hội ý nho nhỏ để lấy ý kiến mọi người trên chat box. :anggry:
Hầu hết là Ok. Giờ chỉ còn chờ ý kiến cuối cùng của một Bác quê ở Nghệ An xem là làm to đùng hay to vừa vừa thôi :lol:

À Tigon mở quán âm nhạc thế đã có dịch vụ "abc" chưa?
Nếu chưa cho NV ké cẩm mấy bàn cafe đèn... Nokia 1202 cạnh mấy gốc cây ngoài vườn quán nha? :lol:

Hầu hết là Ok. Giờ chỉ còn chờ ý kiến cuối cùng của một Bác quê ở Nghệ An xem là làm to đùng hay to vừa vừa thôi :lol:

À Tigon mở quán âm nhạc thế đã có dịch vụ "abc" chưa?
Nếu chưa cho NV ké cẩm mấy bàn cafe đèn... Nokia 1202 cạnh mấy gốc cây ngoài vườn quán nha? :lol:

Làm "to đùng" đi ngongviet, có mỗi một Bác ở Nghệ An thì ...quyết dùm luôn chứ chờ gì nữa! Miền Bắc cố lên!
Quán âm nhạc còn trống nhiều lắm, ngongviet cứ mở ..ké gì gì cũng được. Mỗi sáng cho Tigon một ly đen đá là xong ngay thôi.

Làm "to đùng" đi ngongviet, có mỗi một Bác ở Nghệ An thì ...quyết dùm luôn chứ chờ gì nữa! Miền Bắc cố lên!
Quán âm nhạc còn trống nhiều lắm, ngongviet cứ mở ..ké gì gì cũng được. Mỗi sáng cho Tigon một ly đen đá là xong ngay thôi.

Chỗ thân quen nên chỉ ké "cà phê" thôi.
Ké "cà pháo" nhỡ ra lại liên lụy đến bà chủ. Hì hì.

Tigon thấy không, NV vs TG mở cùng mở topic mà chả thấy nút "thanks" đâu để còn cảm ơn mọi người đã ghé thăm.
Kiểu này hai đứa mình khăn gói quả mướp lên thành phố "kiện" thôiiiii....

Chỗ thân quen nên chỉ ké "cà phê" thôi.
Ké "cà pháo" nhỡ ra lại liên lụy đến bà chủ. Hì hì.

Tigon thấy không, NV vs TG mở cùng mở topic mà chả thấy nút "thanks" đâu để còn cảm ơn mọi người đã ghé thăm.
Kiểu này hai đứa mình khăn gói quả mướp lên thành phố "kiện" thôiiiii....

Khu giải trí này hình như rất hiếm nút Thanks sao đó anh ngongviet .

Quán nhạc hôm nay mời mọi người thưởng thức một ca khúc rất lãng mạn, chúc cả nhà buổi tối ấm áp!

[video=youtube;TbcMUZ4oON0]http://www.youtube.com/watch?v=TbcMUZ4oON0[/video]

người yêu ơi đang ở xa quá ^^ gởi lên đây bài này hi vọng... 80 năm nữa có đọc được hãy gọi cho anh

[video=youtube;005PGBqhf3A]http://www.youtube.com/watch?v=005PGBqhf3A[/video]

:lol:
Cho Miền Nam biết rục rịch tới đâu rồi với chứ, Làm to đùng đi Miền Bắc ơi! Để có dịp về Nghệ An

[video=youtube;5L3i-9ZXZLI]http://www.youtube.com/watch?v=5L3i-9ZXZLI[/video]

Nghe Thanh Thanh Hiền hát xong, muốn về quê Bác quá

Cho Miền Nam biết rục rịch tới đâu rồi với chứ, Làm to đùng đi Miền Bắc ơi! Để có dịp về Nghệ An

Vậy kế hoạch offline là Nghệ An thẳng tiến hả anh ngongviet, chị Loan Nguyễn?!

Vậy kế hoạch offline là Nghệ An thẳng tiến hả anh ngongviet, chị Loan Nguyễn?!

Hiện nay anh em agriviet miền bắc chưa đủ mạnh (nội lực) để kết hợp offline du lịch được.
Chỉ có thể offline cố định một chỗ được thôi.
Còn muốn làm to vừa hay to hẳn là phụ thuộc vào một Bác quê ở Nghệ An (Bác Hồ)
Nhưng dù to hay nhỏ thì từ giờ đến cuối năm anh em ngoài này cũng phải tổ chức gặp nhau một buổi (kiếm cớ ăn nhậu) hihi...

Hiện nay anh em agriviet miền bắc chưa đủ mạnh (nội lực) để kết hợp offline du lịch được.
Nhưng dù to hay nhỏ thì từ giờ đến cuối năm anh em ngoài này cũng phải tổ chức gặp nhau một buổi (kiếm cớ ăn nhậu) hihi...
Có rất nhiều bạn ở Hà nội,lâu lắm rồi không ra thăm được nhớ quá.
Chắc phải lên kế hoạch để lướt một chuyến về quê cha đất tổ.
Đang hóng...

Thì ra " Nghệ An" là "...", vậy mà tưởng chọn quê Bác chứ? Vậy là HN thẳng tiến rồi.

Quán âm nhạc nên ghé vào phải báo chủ nhà hhehehe
Nghe những bài hát Hà Nội cả nhà nhé!
[video=youtube;EDcuJDjPuyE]http://www.youtube.com/watch?v=EDcuJDjPuyE[/video]

em cũng có một bài mà em rất thích muốn tặng chị tigonyeuthuong mọi người một bài hát đó là bài, Nối vòng tay lớn
[video=youtube;YppxSZ5pxAI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=YppxSZ5pxAI[/video]

Anh ngongviet vui tính quá hé...Làm người ta tưởng sẽ có chuyến du lịch "Về nguồn" chứ! Ai nhè...
Cứ off đí, lớn nhỏ gì cũng off, để bà con ngoài đó kiếm cớ ăn nhậu, mùa Đông lạnh mừ!

Có rất nhiều bạn ở Hà nội,lâu lắm rồi không ra thăm được nhớ quá.
Chắc phải lên kế hoạch để lướt một chuyến về quê cha đất tổ.
Đang hóng...

Băn khoăn gì nữa anh Giã Man, làm chuyến Hà Nội luôn đi chứ!

Thì ra " Nghệ An" là "...", vậy mà tưởng chọn quê Bác chứ? Vậy là HN thẳng tiến rồi.

Tigon và chị đều bị ăn...củ...bở......ke ke..

--------

em cũng có một bài mà em rất thích muốn tặng chị tigonyeuthuong mọi người một bài hát đó là bài, Nối vòng tay lớn

Cảm ơn di len lam giau nha! Bài này thì nhất rồi, Tigon mong các men cánh Bắc sẽ có ngày như thế này nè!

P/S: Chị Loan Nguyễn ơi, chuyển chủ đề chút nha, nghe bài này Loan có nhớ ...lắm hong?!

[video=youtube;Wg3pCrwfmDc]http://www.youtube.com/watch?v=Wg3pCrwfmDc[/video]

Last edited by a moderator:
Mình cũng là một người xa wê nghe những bài hát của mọi người mà nhớ nhà, nhớ một thời đã xa..mình cũng đam mê ca hát lắm nhưng jờ thì chỉ hát với trăng sao mà thôi.

Back