Quanh quẩn tìm vật nuôi

• Thread starter Hien chan chat
  • Ngày gửi
Em chào các bác

Đợt vừa rồi em co nuoi vit, nhưng thấy giá bấp bênh, lên xuông bất thường, ko ổn định, em đang tìm vật nuôi khác de lam kinh tế gia đinh. Các bác chăn nuôi kinh nghiệm có thể tư vấn cho em được không ạ.
Em xin chân thành cảm ơn.

Em chào các bác

Đợt vừa rồi em co nuoi vit, nhưng thấy giá bấp bênh, lên xuông bất thường, ko ổn định, em đang tìm vật nuôi khác de lam kinh tế gia đinh. Các bác chăn nuôi kinh nghiệm có thể tư vấn cho em được không ạ.
Em xin chân thành cảm ơn.
Bạn ở đâu? Bên mình đang nuôi thỏ. cung cấp lồng chuồng, thỏ giống chất lượng, cám, hướng dẫn kỹ thuật thỏ và bao tiêu đầu ra cho bà con nông dân.

Bạn ở đâu? Bên mình đang nuôi thỏ. cung cấp lồng chuồng, thỏ giống chất lượng, cám, hướng dẫn kỹ thuật thỏ và bao tiêu đầu ra cho bà con nông dân.
Minh đang o Long thành - Đồng nai, còn ban dang o dau, co the cho minh xin so dt

Em cũng đang tính chuyển sang nuôi thỏ. Em ở Hải Dương, nếu được mong bác chỉ bảo em nữa.

Em cũng đang tính chuyển sang nuôi thỏ. Em ở Hải Dương, nếu được mong bác chỉ bảo em nữa.
Nuôi con gi .câu hỏi mà ko có lời giải đáp

Em dự tính nuôi thỏ với chim bồ câu. Bác có cao kiến gì xin chỉ bảo em với, em mới nên còn non kinh nghiệm.
Thỏ thì dể nuoi, chi phí thap, nhung thi truong của vật nuoi này thì con mo hồ quá, Các bác có thể nói rõ hơn hok

Back