Bán Rắn ráo trâu con.

• Thread starter TranTTuan
  • Ngày gửi
Chưa anh ơi, bữa nào xuống bác Hậu chuyến, ngủ qua đêm chơi nha.

Ok Tuấn chừng nào xuống nhớ alo trước để mình tìm mồi đồng quê anh em mình thức làm lai rai kể chuyện nhau nghe.

Thân Chào

tranh thủ rảnh rang lang thang xuống bác chơi, rồi tính kế làm ăn lớn, chứ thế này thì nghỉ phép là đi vô tư. hii, chỉ chờ Sếp duyệt phép thôi,^^

--------

up.........
Chưa biết bạn là ai, cũng cám ơn bạn nha.

Last edited by a moderator:
nhìn tín hiệu thị trường mình rất có niềm tin về niềm đam mê này, nhưng sao chưa giải quyết được một sô chuyện khó, kaka, cố lên nào!

--------

Mới đọc được thông tin hay nè anh em ơi:
Thịt rắn giỏi thông kinh mạch, ngừa phong hàn, trị phong thấp, tê ngứa ngoài da. Siêng bươn chải kiếm ăn, thân hình luôn thanh mảnh nên thịt rắn nhiều nạc, ít mỡ, giàu vitamin A, D, nhóm B, khoáng chất, rất hợp làm món nhắm cho mấy ông bụng mỡ, hay nhậu, một lòng bài cholesterol.

thấy đi giao trứng có tiền là đòi quà liền hen,./, chú em mua không, không thôi anh đi bán hết à,hii

Tuấn ơi, T7 đi Tây Ninh ah? có lên Thị Xã khg? Ghé anh và A.Việt giao lưu chơi, mình trao đổi kinh nghiệm luôn.

Rắn 8 tháng đẻ được hả ta? Không lẽ ươm kĩ, rắn lớn nhanh nhưng vẫn còn nhỏ mà sinh đẻ rồi thật khó hiểu vậy?hii

Rắn 8 tháng đẻ được hả ta? Không lẽ ươm kĩ, rắn lớn nhanh nhưng vẫn còn nhỏ mà sinh đẻ rồi thật khó hiểu vậy?hii
8 tháng thì rắn nặng khoảng mấy trăm gram mà đẻ vậy tuấn? rắn 650 gram đến 800 gram mang bầu đẻ thì gặp hoài chú 8 tháng đẻ thì chua, vì trừ đi thời gian mang bầu thì rắn còn 6 tháng mấy ngày ah,.......... chua tới tuổi dậy thì mà.

Last edited:
Chắc dậy thì sớm rồi Sang ơi, đẻ lấy trớn vài tháng nữa đẻ lại là lượm trứng rạ vui luôn.

suốt ngày rắn với chả rết ,cứ nuôi lợn xuất tốt là lời ác

Rắn đẻ nhiều chưa anh Tuấn ? Anh nuôi rắn náy nhiều ko ?

Đẻ lai rai anh ơi, có vài ổ So nhỏ bán sa cạ hết rồi, chừa lại hàng đẹp thôi, em nuôi hộ gia đình thôi anh ạ. Sắp tới có chú em trai phụ 1 tay thì làm được nhiều thứ đây.

--------

suốt ngày rắn với chả rết ,cứ nuôi lợn xuất tốt là lời ác

mỗi người một đam mê mà bác, mình ghét nhất là tiếng ồn của tụi nó, ôi thôi, còn mấy em này mình ngủ trưa chung với mấy em nó luôn, im re. khò 1 giấc nồng.

Anh mời người ta vô xem mà ko thấy ji hết vậy hu hu ....Anh Tuấn phải giới thiệu mô hình trang trại có hình rồi video ....bảo đảm anh khách vô nườm nượp hê hê .Quảng cáo trang trại đi anh , chúc anh thành công .

Bài viết có nội dung tương tự

Back