ran rao trau

• Thread starter connhangheo_tsdvbdcct
  • Ngày gửi
cam on anh minh hai..da tu van giup em
cho em hoi dau ra cua ran rao trau the nao.theo nhu em biet quang nam ko co dau ra cua ran rao
va cung chua co ai nuoi loai nay.
gia giong ran rao trau hien nay nhu the nao.nho anh tu van giup.

Theo mình biết thì vùng nào cũng có người thu mua rắn các loại . Chỉ có giá cả mỗi vùng một khác thôi , giá cao hay thấp là do thị trường . Bạn chịu khó tìm hiểu gần khu vực mình sống xem có ai thu mua không ...
Hiện nay các tỉnh trên cả nước đều có người nuôi rắn hết bạn à ! Họ có lên tiếng hay không mà thôi , có nhiều người không biết lên mạng nhưng họ nuôi số lượng cũng khá đó nha .....
Giá rắn giống tùy theo từng lứa tuổi sẽ có giá khác nhau . Quan trọng nhất vẫn là chất lượng con giống , tốt hay xấu mà thôi . Muốn mua giống thì phải tìm hiểu kỹ về cách thức làm chuồng trai theo khu vực mình nuôi . Sau đó mới coi kỹ giống mình muồn bắt , xem là rắn thuần hay rắn hoang ???
Chuồng trại ổn định , chất lựng giống tốt thì nuôi mới hiệu quả .

giá bây giờ thế nào anh ơi

Theo mình biết thì vùng nào cũng có người thu mua rắn các loại . Chỉ có giá cả mỗi vùng một khác thôi , giá cao hay thấp là do thị trường . Bạn chịu khó tìm hiểu gần khu vực mình sống xem có ai thu mua không ...
Hiện nay các tỉnh trên cả nước đều có người nuôi rắn hết bạn à ! Họ có lên tiếng hay không mà thôi , có nhiều người không biết lên mạng nhưng họ nuôi số lượng cũng khá đó nha .....
Giá rắn giống tùy theo từng lứa tuổi sẽ có giá khác nhau . Quan trọn

Bài viết có nội dung tương tự
  • con ran rao
    • Ngày gửi
  • cac bac tu van cho em ve nuoi tho
    • Thread starter quanmitho
    • Ngày gửi
  • ga chin cua
    • Ngày gửi
  • Nuôi trun hô va trun huyet