Bán Thái Nguyên- Bán Gà LÔI

• Thread starter gadong_us
  • Ngày gửi
G

gadong_us

Guest
giao hộ thằng bạn có 3 em gà lôi trắng 2 trống +1 mái ,chim khỏe mạnh,ăn uống bt, đang thay lông trắng gần xong, giá 3,5tr/1 cặp
ae nào quan tâm call 0985,323,921

Last edited by a moderator:
Giá này thật là rẽ đấy, có thật là gà lôi trắng bồ.

--------

Giá này thật là rẽ đấy, có thật là gà lôi trắng bồ.

--------

dạo này bận cv quá nên k vào đc, k gà thật thì gà đùa chắc, con gà lôi trắng thì có j lạ đâu mà bác chém vậy.mấy hôm nữa về sẽ có ảnh lung linh
up tạm cái của con mới ra đi vậy

gửi vào miền nam cũng đc bạn ạ, hiện còn 1 e trống dc khoảng 1,2kg.vẫn non chua thay lông trắng,nuôi thuần dở rồi ae nào thích thì call nhé.
ảnh chụp lúc chiều tối đi làm về nên k đc nét

7upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

bác gởi vào bến xe miền đong cho tôi được không , tôi và bác giao dịch thế nào

mình đang quan tâm, nhưng sợ khâu vận chuyển, sợ bị tóm dọc đường bạn ơi. Cho mình hỏi, gà này 1 lứa phải kg. Hiện tại bạn có bao nhiêu con. Mình ở Quảng trị.

mình đang quan tâm, nhưng sợ khâu vận chuyển, sợ bị tóm dọc đường bạn ơi. Cho mình hỏi, gà này 1 lứa phải kg. Hiện tại bạn có bao nhiêu con. Mình ở Quảng trị.
gà này còn non bạn ơi. hiện mình còn 1 con này thôi, v/c thì k vấn đề

Còn một con thì lẻ cặp rồi, mình muốn kiếm cho đủ đôi luôn. Thế một con này bạn bán giá bao nhiêu?

Có giấy tờ gì k bạn, tôi có đọc tin nhắn của bạn rồi. Nhưng tôi còn ngại là giấy tờ thôi. Nếu k có giấy thì khâu vận chuyển khó khăn lắm, làm sao tôi dám....

Loài gà này mấy ai có giấy tờ hợp pháp đâu Xuân Vũ ah. Nếu có giấy tờ thì giá sẽ ko như thế này đâu.

Loài gà này mấy ai có giấy tờ hợp pháp đâu Xuân Vũ ah. Nếu có giấy tờ thì giá sẽ ko như thế này đâu.

bác nói chuẩn quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

up lên nào, vừa làm lại chuồng cho e nó, đang tính kiếm cho e nó e mái đẹp nuôi ghép đẻ vậy

Back