Thị trường chanh không hạt

• Thread starter Thanh Giang
  • Ngày gửi
Em dang có ý định trống cây chanh không hạt, nhưng không biết ở Bình Thuận thị trường tiêu thụ loại quả này thế nào, bán cho ai, ở đâu. Có anh chị nào có thông tin, tư vấn cho em với!

6k thì bèo quá... nuôi thương lái là chính rồi

Khoảng 5 sào đất trồng được ko a? Giá hiện tại a mua tại vườn là bao nhiêu 1 kg?

Đất cát trắng trồng được ko ban?
Cắt trắng trồng mệt lắm, trồng thì được đấy nhưng xử lý đất cũng mất nhiều tiền đấy, cần nhiều mùn, bạn thường xuyên bỏ phân bò + xác bã hữu cơ cải tạo lại đất thì trồng ngon, nhưng cũng mất khá khá ấy

Em dang có ý định trống cây chanh không hạt, nhưng không biết ở Bình Thuận thị trường tiêu thụ loại quả này thế nào, bán cho ai, ở đâu. Có anh chị nào có thông tin, tư vấn cho em với!
Đất đai ở vùng của bạn thích hợp trồng cây ngắn ngày ưa nóng, khô, ưa mặn. vùng này hữu cơ trong đất hầu như rất ít, đất mang tính chất vụn thô, thành phần hóa học cho thấy không thích hợp trồng cây chanh không hạt.
Bạn nên tham khảo them một số loại khác xem sao!

Đất đai ở vùng của bạn thích hợp trồng cây ngắn ngày ưa nóng, khô, ưa mặn. vùng này hữu cơ trong đất hầu như rất ít, đất mang tính chất vụn thô, thành phần hóa học cho thấy không thích hợp trồng cây chanh không hạt.
Bạn nên tham khảo them một số loại khác xem sao!
Ok! Cam on a nhe!

Back