Bán Thỏ giống, van nước, máng ăn, thuốc đặc trị cho thỏ

• Thread starter truong phat
  • Ngày gửi
Mua

Bác cho hỏi ở Bình Dương mua và vận chuyển được không? Nuôi thử số lượng ít thôi: 10 cái, 5 đực, 15van nước, 15 máng ăn

Bác cho hỏi ở Bình Dương mua và vận chuyển được không? Nuôi thử số lượng ít thôi: 10 cái, 5 đực, 15van nước, 15 máng ăn
Bình dương chỗ nào hả bạn, nếu ở gần bên Đại nam thì đi cầu vượt Củ Chi qua, chui qua cầu vượt Củ Chi chạy thẳng về hướng Đức Hòa Long An, đường cũng dễ đi.
Tốt nhất là bác tới tận nơi coi thỏ nhé, đi xe máy là chở được, nếu đi nên đi sáng sớm để tránh nắng, dùng rổ nhựa để đựng thỏ, 2 cái rổ nhựa là ok

Em định mua khoảng 25 van uống nước .đang sữa lại chuồng.ít hôm nửa xong up lên nhờ anh em nhận xét.mà chổ a có van gắn ống nhựa không

Em định mua khoảng 25 van uống nước .đang sữa lại chuồng.ít hôm nửa xong up lên nhờ anh em nhận xét.mà chổ a có van gắn ống nhựa không
Chỗ mình chỉ có loại van gắn ống mềm loại 8 hay 10mm gì đó, loại này ít bị rỉ nước, lắp ráp nhanh gọn, đơn giản, nói chung là nhiều người dùng đều thấy ok

Chỗ mình chỉ có loại van gắn ống mềm loại 8 hay 10mm gì đó, loại này ít bị rỉ nước, lắp ráp nhanh gọn, đơn giản, nói chung là nhiều người dùng đều thấy ok

chuồng em làm bắng gỗ nên dùng loại van gắn vòi nhựa không thích hợp bằng loại gắn ống nhựa D21

chuồng em làm bắng gỗ nên dùng loại van gắn vòi nhựa không thích hợp bằng loại gắn ống nhựa D21
Chắc là do vách chuồng bằng gỗ nên không cài van nước vào vách được như chuồng bằng lưới ?

đúng đó.để em hỏi a dũng xem sao
Vậy thì chạy ống nước nhựa cứng D21 trong chuồng, khoan lỗ lắp van nước, hơi mất thời gian lắp đấy! loại van nước này mình cũng đang xài, hay rỉ nước, lâu ngày làm thủng đáy chuồng luôn! Loại van đó mình vẫn còn khoảng 100 cái, nếu bạn cần mình nhượng lại cho bạn giá lúc mua vào là 16ngàn/cái

Đã xử lý xóa bài và ban nick 1 tháng đối với thành viên kythuatnuoitholaicao vì phát biều thiếu căn cứ, ảnh hưởng đến uy tín chủ topic.

Các thành viên tham gia diễn đàn, nếu có kiến thức về nuôi thỏ thì trao đổi trên tinh thần chia sẻ, học hỏi. Nếu có giao dịch mua bán thì cũng trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau, tuyệt đối không được chê bai, đã kích.

Đã xử lý xóa bài và ban nick 1 tháng đối với thành viên kythuatnuoitholaicao vì phát biều thiếu căn cứ, ảnh hưởng đến uy tín chủ topic.

Các thành viên tham gia diễn đàn, nếu có kiến thức về nuôi thỏ thì trao đổi trên tinh thần chia sẻ, học hỏi. Nếu có giao dịch mua bán thì cũng trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau, tuyệt đối không được chê bai, đã kích.

:9^: bác nhiều!!!

Vậy thì chạy ống nước nhựa cứng D21 trong chuồng, khoan lỗ lắp van nước, hơi mất thời gian lắp đấy! loại van nước này mình cũng đang xài, hay rỉ nước, lâu ngày làm thủng đáy chuồng luôn! Loại van đó mình vẫn còn khoảng 100 cái, nếu bạn cần mình nhượng lại cho bạn giá lúc mua vào là 16ngàn/cái

thế bạn bán giá bao nhiêu vậy.mình thấy vòi nhựa mà cho vào chuồng thì nó cắn hỏng luôn.mà loại van gắn ống nhựa hay bị rò rỉ lắm àh.

Bác truongphat suot ngày chỉ biết up cho vui thôi àh.suốt ngày cứ up up up?

--------

Bác truongphat suot ngày chỉ biết up cho vui thôi àh.suốt ngày cứ up up up?

Last edited:
Bạn muốn nâng cao tỉ lệ sống của thỏ?
Rất đơn giản, thuốc đặc trị cho thỏ sẽ giải quyết vấn đề nan giải này
Cầu trùng và bệnh đường ruột là 1 nguyên nhân làm thỏ con chết nhiều, nay đã có thuốc đặc trị phòng ngừa cầu trùng và thuốc đặc trị tiêu chảy.
Thỏ bị sình bụng trướng hơi, nguy cơ tử vong cao ? Thuốc đặc trị sình bụng sẽ giảm tối đa nguy cơ tử vong.
Thỏ bị sổ mũi kéo dài, trị không dứt? Thuốc đặc trị hô hấp cho thỏ sẽ giải quyết dứt điểm vấn đề này!
Thỏ bị nấm da kéo dài khó phòng trị? Thuốc đặc trị nấm da sẽ giúp bạn giải quyết phiền toái này.
Thuốc đặc trị có trong tay, nuôi thỏ sẽ lên tay !

Last edited by a moderator:

Back