TÌM ĐẦU RA CHO GÀ SAO GÀ TA KHU VỰC HÀ NỘ

• Thread starter nguoibuongio
  • Ngày gửi
chào các bác em là thành viên mới vào em hiện sinh sống tại vùng trung du của tỉnh hòa bình gia đình em và rất nhiều nhà tại khu vực đang nuôi gà thả vườn như nhà em thả vào đồi cam ý năm 2016 em thử nuôi hơn 100 con gà sao em thấy gà sao ăn ít lại ăn cỏ ăn bèo ăn hạt ...nên thức ăn tinh tiêu thụ rất ít chỉ bằng 1/4 gà ta thôi gà nhà em sáng thả bay ầm ầm tối mới về ăn có khi nó ham ăn cỏ tối mịt không chịu về qua lứa đầu em thấy nuôi hiệu quả hơn gà ta nên em định nuôi nhiều nhưng đầu ra giờ vẫn còn hạn chế nên em đăng lên đây xem có bác nào khu vực hà nội có hàng quán tiêu thụ hoặc tìm được mối tiêu thụ nhiều thì chỉ giúp em với còn gà ta thì cũng nhiều giờ chỗ em vừa thành lập hợp tác xã chăn nuôi mà em nói thêm về gà nhà em nó lên đồi cam ăn ít cám nên thịt em đảm bảo cho các bác luôn có người chưa biết nên cũng ngại mua có nguồi ăn rồi lại hỏi còn không hi em nuôi

ẢNH MINH HỌA

thử nên có một ít chưa kịp quảng bá với lại gà nhà em nuôi không phải 3-4 tháng mà là 6 tháng nên chất lượng yên tâm em cần đầu ra lâu dài ổn định bác nào có nhu cầu hay biết chỗ nào tiêu thụ chỉ dùm em với em cảm ơn nhiều

Back