Tìm đầu ra cho gà thả vườn ở Bình Thuận

• Thread starter Phandinhquy
  • Ngày gửi
Bác nào có nhu cầu thu mua gà thịt số lượng nhiều hay biết đầu thu mua thì chỉ giúp mình nhé. Hiện tại mình đang ở bình thuận. Lúc trước mình có nuôi thữ 500 con mà ko có đầu ra nên thật vất vả lắm các bac. và hiện tại mình đang thả 1000 con gà ta nay gần 1 tháng tuổi, gà mình luôn thả vườn chỉ nhốt vào đêm. Thức ăn mình cho gà là cám 50% ngoài ra còn những chất ăn phụ cám bắp cám gạo đầu cá và rau vv..
Gà mình nuôi chất lượng thịt gà rất tốt so với gà địa phương thì gà mình đạt 90% nên các bác ko cần phải lo về tiêu chuẩn.
Mình lo đến khi gà trưởng thành ko có đầu ra , các bác nào có nhu cầu thu mua hay kinh nghiệm lâu năm thì giới thiệu giùm mình đầu ra với.
Níu nhu cầu bác nào cần số lượn gà nhìu mình có thể mở rộng và nuôi thêm ngoài ra có thể cung cấp gà trong suốt 12 tháng, Làm ăn lâu dài thì mình cần hợp đồng để đôi bên điều được lợi.
(Mới vào nghề nên còn nhìu điều cần chỉ bảo mong các bác ủng hộ mình nhé... ) chân thành cảm ơn.

mới đọc thấy số ĐT giờ đâu mất rùi - hài vl - 1000 thì vất vã gấp đôi 500

50% cám, vườn 100 m thả 1000 con, những kẻ phá hại nền nông nghiệp VN và cái giá phải trả

Last edited by a moderator:
Tại mình cũg co đầu ra mà ko ổn định lúc lấy nhìu lúc lấy ít pn àk. Nên mình chơi liều lunp

minh đang nuôi 300 con ở xã tân phước -tx lagi-bình thuận dc 5 tuần tuổi cần tìm đầu ra. bạn nào giúp với

Ai có thể tư vấn giúp mình các loại gà lấy thịt - Công nghệ chăn nuôi và dự trù chi phi như thế nào được không ạ

Back