Thảo luận tìm mua máy ấp trứng.

• Thread starter Bocauthainguyen_85
  • Ngày gửi
Chào tất cả các cô dì chú bác ace trên diễn đàn. em ở thái nguyên muốn mua máy ấp trứng nhập khẩu nguyên chiếc từ Trung quốc. bác nào có bán hoặc đang dùng cho em xin ý kiến, hình ảnh, cũng như giá cả với ạ.!

Cần gì mua của trung quốc. Mua hàng việt nam mà xài. Sản xuất ở đâu thì sẽ nghiên cứu theo vùng đó nên vn và tq khí hậu khác nhau. Nhà e xài đò Việt Nam mà còn chật vật nè. Mua máy ấp của bách khoa là chuẩn nhất. Nhưng hơi mắc. Nếu rảnh thì tự chế trên mạng chỉ nhiều mà dềvlam lắm mua chi cho tốn tiền.

Cần gì mua của trung quốc. Mua hàng việt nam mà xài. Sản xuất ở đâu thì sẽ nghiên cứu theo vùng đó nên vn và tq khí hậu khác nhau. Nhà e xài đò Việt Nam mà còn chật vật nè. Mua máy ấp của bách khoa là chuẩn nhất. Nhưng hơi mắc. Nếu rảnh thì tự chế trên mạng chỉ nhiều mà dềvlam lắm mua chi cho tốn tiền.
cảm ơn
cảm ơn bạn! mình cũng muốn mua ít linh kiện về chế mà ở chỗ mình khó tìm quá. chắc phải ra hà nội một chuyến

Back