Tìm người biết chọn Gà Trống Mái 1 ngày tuổi, cần mua Gà coob 500

• Thread starter ttvnol2008
  • Ngày gửi
Chào các bác trong diễn đàn
Em là lính mới, em có tiến hành một thí nghiệm về chăn nuôi Gà, em chi dùng Gà trống, không dùng Gà mái.
Sau tết âm khoảng dữa tháng 2, em cần tìm một người biết chọn Gà trống mái loại gà coob 500. Bác nào biết giúp em được không (sẽ có hậu tạ).
Ngoài ra để tiết kiệm chi phí bác nào muốn mua lại số Gà mái sau khi chọn thì liên lạc với em.
Em sẽ mua khoảng 700 con, sau khi chọn chắc còn khoảng 300 con Gà mái.
Bác nào có nguồn Gà coob giá tốt thì cũng ới em nhé
Em ớ Sai Gòn nhé các bác
Cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
minh2 cũng mới dc nge chon gà thì dc chứ giống gà thì mình bó tay chưa thếy giống dó bao h:angry:

Câu hỏi này khó nhi! Tôi chịu!

Chào các bác trong diễn đàn
Em là lính mới, em có tiến hành một thí nghiệm về chăn nuôi Gà, em chi dùng Gà trống, không dùng Gà mái.
Sau tết âm khoảng dữa tháng 2, em cần tìm một người biết chọn Gà trống mái loại gà coob 500. Bác nào biết giúp em được không (sẽ có hậu tạ).
Ngoài ra để tiết kiệm chi phí bác nào muốn mua lại số Gà mái sau khi chọn thì liên lạc với em.
Em sẽ mua khoảng 700 con, sau khi chọn chắc còn khoảng 300 con Gà mái.
Bác nào có nguồn Gà coob giá tốt thì cũng ới em nhé
Em ớ Sai Gòn nhé các bác
Cảm ơn các bác
bác trả tiền hậu cho thằng chủ lò ấp, nó chọn cho chứ gà giống này giống khác chộn vô nhau rồi nhặt ra thì nghe vẻ khoai đây

bác trả tiền hậu cho thằng chủ lò ấp, nó chọn cho chứ gà giống này giống khác chộn vô nhau rồi nhặt ra thì nghe vẻ khoai đây

chuẩn rồi..làm như bác này nè..!
đặt riêng gà của chủ lò nó sẽ ấp ra 1 mẽ dành riêng cho bạn 99% trồng or 99% mái...(làm sao để ra như thế thì bác không nên quan tâm vì đây là nghề của ngta) chắc chắn bạn sẽ đc như ý thôi mà..^^!
chúc bạn thành công..!

chỗ mình có 1 lò chuyên ấp gà lương phượng thuần họ chọn va đàm bảo tới 97% là gà trống và gà mái,nhưng tiếc la bạn o xa qua

Back